"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคลียงานแล้วนัดเจอกันเลย....เสนอวันกันมาเลยครับจะเอา ...
aod08 โพสต์เมื่อ 13/12/2010 15:42

ดีครับ ผมว่างแล้วช่วงนี้กลับมาแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 770# JPG_JACK

ค่ะ ยินดีเช่นกันนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมแจ็กลพบุรีครับ ยินดีที่ได้รู้จักคนน่ารัก ...
JPG_JACK โพสต์เมื่อ 16/12/2010 02:51

เย้ยลุงแจ๊ค โผล่แร้วววหรา 5555 ผมจำ id ลุงมะด้าย 55

นัดวันเลยครับลุงอ๊อด ^^ (อยากเท่วๆ 55){:4_379:}
"   H   O   N   D   A   C   I   T   Y  C   L   U   B   "
                       "   Z   @   N   E   L   O   P   B   U   R   I   "
            "   P   O   S   T   B   Y   : C   i   t   Y   C   l   u   B   _   A   "  [  1 : I  N : H  C  C  ]

ไม่ทันเลยพวกอ่านกินหมดละอิอิ
นุสระบุรีคร้าบ
อิอ ...
nu_aacp โพสต์เมื่อ 12/12/2010 23:15

ราย ๆ พี่นุ มาช้าอ่า ตาสืบ มาคนแรกเลย 55{:4_372:}

ตอบกลับ 1# CitYCluB_A

พี่เอเปิดร้านคอมแถวไหนครับ..เผื่อได้ไปซ่อมมั่ง  อิอิ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ  CitYCluB_A

พี่เอเปิดร้านคอมแถวไหนครับ..เผื่อไ ...
NUu โพสต์เมื่อ 17/12/2010 09:45

อ๊ากซ์คันนี้ เมื่อวานซืนเห็นจอดอยู่ในซอยศูนย์มะเร็ง ง่า หาเจ้าของรถตั้งนานหามะเจอ (อุตส่าห์จะดักตีหัว^^)
ล้เล่นคร๊าบบบ

เอ่อบ้านผมอยู่ในซอยนั้นแหละครับ ถึงสี่แยกเลี้ยวซ้ายเจอถังขยะใบแรกนั่นแหละบ้านผม 55 หมู่บ้านตรงที่มีถังขยะหน้าบ้านนะครับ

แล้วชื่อรัยครับนี่

ตอบกลับ 777# CitYCluB_A

โอว้...พี่เค้ารู้จริง
สงสัยเป็นตอนเย็น ๆ ใช้มั้ยครับพี่เอ
ผมเพิ่งไปวิ่งกลับมาครับก็เลยแวะกินข้าวขาหมูหน้าไฟฟ้าอะ..
แหม ๆ จอดซะมึดขนาดนั้ยังจะมองเห็ยอีกเนอะ..ฮ่า ๆ
ผมนุครับพี่..อยู๋แถวสะพานหก
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

เห็นบอกว่าจะนัดรวมตัวกันยางม่ายได้สถานที่อีกหรอครับพี่..

ผมว่าโลตัสก็ดีนะ..

เอาเป็นวันที่มีคลองถมก็ดีนะ..

จะได้เปิดคลับออกสู่สายตาคนที่ยังไม่รู้อีกด้วย..

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น..

แจ๊ว...จัดเลย{:4_363:}
ลุงอ๊อดหระรี..0867901786 .........

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host