"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีด้วยนะคร้าบท่านเบียร์ เหอๆๆ จัดที่ไหนดีอ่า ฮาๆๆๆๆๆ

ปล.มะวานเซง อยากลงเล่นจาตายอยู่แล้ว ท่านเป้ ช่วยหน่อยน้า อยากไปนวด เหอๆๆ ไม่เอาหมอนวดน้า อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ๊อดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เหนตาป๊อปบอกจะดึงคนมาเล่น ได้ข่าวไงบอกด้วยเน้อ อยากเหนคนในทีมที่ครบๆซักที

แก้ไขล่าสุด SUDTEEN999 เมื่อ 8/2/2010 17:43

หอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เท่าที่ผมนับ มี ผม พี่แมน เฮียเว้ง เบียร์ โอ๋ ป๊อป เอ ติ ทอม แล้วอีกสามคนใครเอ่ยยยยยยยยยยย ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 8/2/2010 09:38

ป้อกครับ และทุกท่าน ยังไงแล้วเรื่องรายชื่อเราจะพยายามคุยกันหลังไมค์นะครับ
เพราะบอร์ดเราโอเพ่น มีหลายคลับมาอ่าน... ยังไงแล้วจะรีบทำเรื่องรายชื่อเพื่อลง
รายการ CarClub ให้โดยเร็วที่สุด

ส่วนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คนไหนถ้าไม่ได้ลงรายการนี้อย่าน้อยใจไปนะครับ
ยังไงก็มาอยู่ด้วยกัน ปีนึงมี 3 รายการ (Carclub, Bit และ ดอนเมือง)
ก็สลับๆ กันลงนะครับ ...

ไปละ อ๊อดๆๆ (เรียนแบบป้อก อิอิ)

ขอโทษด้วยนะครับวันนี้เล่นไม่ดีเลยเซ็งงง...แรงไม่มีเลย เสียดายไม่ได้เล่นกับพี่ super man...อิอิ

ขอแสดงความยิน ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 7/2/2010 23:16

ใช่ๆๆ อยากเล่นกับเป้เหมือนกัน เราไม่ได้เล่นกันเลยนะ
เอาน่า มันต้องมีวันของเรา.. เอะ มันจะออกแนวไหนเนี่ย
X หรือ R ... อิอิ

Popeye โปรดทราบๆ ๆ ๆ
ช่วยส่งชื่อและนามสกุลของท่านมาให้ผมด้วยครับ
ที่ nakornb@hotmail.com

ใจจ้า อิอิ

สู้ ๆ ๆครับ ไม่รู้จะหาคำไหนมาบรรยาย อิอิ
ในคลับมีไรติดต่อผมได้น่ะ tajibana_akane@hotmail.com

อ่อ

ป.ล. เรียกผมสินะครับ พี่แมนเด๊อ ๆ ๆๆ

มาทักทายยามเย็น ตะลึง ตึ่ง โป๊ะ ฮาๆๆๆ

พี่ติ หาชุดสวยๆน้า อย่าเอาตัวเล็กเท่าพี่นะ ฮาๆๆๆๆล้อเล่งน้าจ้า

แสดงความยินดีอีกคนนะครับเบียร โอม นะ จังงัง เพี้ยง งานมา งานมา จ๊าบแล้วละที่นี้ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host