"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากเป็นเล่นด้วยอะ มันช่างไกลจริงฮือๆ เศร้าๆสู้ๆครับ Basketball HCC
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่างไกลเนี่ย คณะไรคับ อุอุ คล้ายๆช่างยนต์ ช่างไฟมะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมจะได้ไปไหมหนอ อ๊อดๆๆๆๆๆๆ

วันนี้เล่นไม่ออกเลย อิอิ... ไม่ค่อยลงเท่าไหร .. แต่ก็เริ่มมีกำลังบ้าง
อาทิตย์นี้วิ่งต่อ 40 นาที... ทุกท่านอย่าลืมฟิตนะ... เพราะ
เจอกันอีกที วันอาทิตย์ที่ 21 โน้นนนนนนนนนนน แนะ

ผมจะได้ไปไหมหนอ อ๊อดๆๆๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/2/2010 14:47

แล้วป้อกก็มา ไม่เคยทำให้ผิดหวัง แถวขนเพื่อนๆ มาด้วย อิอิ ขอบคุณมากเด้ออออออออออ

ดีใจกับเบียร์ด้วยนะครับ เรียนจบซะที ... เอาพวกเรา มาเชียร์กันหน่อย
ไชโย ไชโย ไชโย...

ขอโทษด้วยนะครับวันนี้เล่นไม่ดีเลยเซ็งงง...แรงไม่มีเลย เสียดายไม่ได้เล่นกับพี่ super man...อิอิ

ขอแสดงความยินดีกับ beer ด้วยนะครับ ประสบผลสำเร็จไปอีกขั้น1 ละ รับวันไหนบอกนะจะไปแสดงความยินดีด้วย

แต่ตอนนี้ทำงานอยู่ จะหลับละเพลียๆๆๆ อิอิ

ลูกบาสใหม่สุดเทพเลย ขอบคุณผู้สนับสนุน และ ทีมงาน อิอิ

ลูกบาสใหม่สุดเทพเลย ขอบคุณผู้สนับสนุน และ ทีมงาน อิอิ

เห็นด้วยๆๆ

ยินดีกับคุณเบียร์และลูกบาสใหม่ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host