"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
24กยไปต่างจังหวัดมายรู้จะกลับทันอะเป่าจะพยายามกลับใ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 8/9/2010 23:04

แง้ววววววว ทำไงดีเนี่ย.. เฮียเว้งเอาตามสะดวกนะครับ
อย่าเหยียบมากครับ อันตรายครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้+1ครับไปซ้อมท่าทราย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอกอาทิตย์นี้ไปซ้อมท่าทรายเป่า จะได้เอาเสื้อไปให้ด้วย โอ๋ด้วย พร้อมเก็บตัง อิอิ

อาทไปอาทิตย์หน้านะครับ เฮีย....

เอกอาทิตย์นี้ไปซ้อมท่าทรายเป่า จะได้เอาเสื้อไปให้ด ...
wengrod โพสต์เมื่อ 9/9/2010 17:03

ผมยังไม่แน่นอนเลยครับว่าจะว่างหรือเปล่า เพราะวันเสาร์ไปงานเลี้ยงที่ทำงาน
เช้าอาทิตย์ต้องทำงานอีก จะไหวไหมเนี้ย
เดี๋ยววันเช้าวันอาทิตย์จะโทรบอกนะครับ

อาทไปอาทิตย์หน้านะครับ เฮีย....
sir_artty โพสต์เมื่อ 9/9/2010 20:14

ครับเอาตามสะดวกครับ อิอิ

ผมยังไม่แน่นอนเลยครับว่าจะว่างหรือเปล่า เพราะว ...
aekuro โพสต์เมื่อ 9/9/2010 21:25

มายเปงไรครับ เอาตามสะดวกมายมีปัญหาถ้าไม่มาอาจฝากป็อปอายไปละกัน อิอิ บ้านใกล้กันเป่าเอ่ย ค่อยว่ากันอีกทีครับ

อาทิตย์นี้จะแวะเข้าไปจ้า อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2010 11:23 โดย beeroff

ตกลงวันอาทิตย์ มีไปทั้งหมด กี่คนเนี่ย เริ่ม สับหมู เอ้ย สับสน

หมี ฉึกๆ

แล้วตอนเช้าจะมีครายไปสวนรถไฟ บ้างไหมคราบ วันเสาร์ อ่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2010 11:23 โดย beeroff

ตกลงวันอาทิตย์  ...
beeroff โพสต์เมื่อ 10/9/2010 10:30

สรุป.. ไม่รู้เหมือนกัน อิอิ...
รบกวนเอียเว้งช่วยโทรชวนให้ทีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host