"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โห ชนะซะเยอะเลย เทพจิงๆๆ ท่านป๊อก 555+
jaoacity โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:06

อาทิตย์นี้ (โอ๋)น้องรักของทุกคนเล่นดีนะ ให้เวลาเล่นมากขึ้น ก็ทำได้ดีมากขึ้นเช่นกัน เยี่ยมครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่น้องครับ ผมไปขอเสียงให้แล้วนะครับ
http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid870332

ที่เหลือก็พวกเราละครับ อีกนิดเดียว เหรียญจะอยู่ในคอเราแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห ชนะซะเยอะเลย เทพจิงๆๆ ท่านป๊อก 555+
jaoacity โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:06

กรูมันเมพอยุ่แล้น ไอ้น้อง แต่ตูได้สองแต้ม เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อาทิตย์นี้ (โอ๋)น้องรักของทุกคนเล่นดีนะ ให้เวลาเล่น ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:50

ขอให้น้องรักษาความดีและเก่งฉกาจ ให้เหมือนขี้รักษาความเหม็นน่ะคับน้องโอ๋ เอ็งต้องเล่นจิงๆจังๆและหนักหน่วงเน้อคับ สุ้ต่อไปไอ้น้อง ทำดีแล้ว

13-15 สค 53 ได้มีการนัดแนวร่วม ไปเดินทางท่องเที่ยวตากอากาศ หัวแรงของงานนี้คือ ซ้อ กับเฮียเว้งคับ
หัวหินอินเลิฟ อิอิ ใครสนใจลงชื่อไว้เน้อคับ เฮียเว้งบอกมา รับรองไปรอบนี้ไม่ผิดหวัง ใครพลาด ขอบอกจะเสียใจน่ะก๊าบ

ปล. คาร์คลับ นักกีฬาบาส ท่านได ผลงานน้อยสุด เปนเจ้ามื้อในทริป หัวหินอินเลิฟ น่ะคับ อุอุ ผมไม่ได้พาดพิงถึงใครเรยน่ะคับ พี่แมนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน 555555555555555555555

ปล. คาร์คลับ นักกีฬาบาส ท่านได ผลงานน้อยสุด เปนเจ้ามื ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 10:28

โห.. ไม่มีต่อรองให้ผมหน่อยเลยหรือเนี่ย... เห็นใจคนข้างสนามหน่อยนะตัวเธอ..
แล้วรอบหน้ายิงโหดๆ ด้วย.. จะลงตอนไหนละเนี่ย 555555
สู้ๆ ครับพี่น้อง

13-15 สค 53 ได้มีการนัดแนวร่วม ไปเดินทางท่องเที่ยวตากอา ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 10:27

เอางั้นเลยเหรอป็อก มีเพิ่มแนวร่วม กัปตันแมนและคนรู้ใจ ป็อกกับยาหยี่ ป้อปอายกับหวานใจ ทอมกับเพื่อนซี้ แต่ที่รู้ๆแต้มน้อยมีฮา อิอิ จัดไปครับกัปตันแมน เอิกๆๆๆมายเมาไม่ใช่ทีมฮอนด้าซิตี้ เอิกๆ

ยังต้องการเพิ่มแนวร่วมอีกนะคาบบบบอิอิ ไปทุกคนเลยนะ สนุกดีอิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 09:44 โดย jordan11
สรุปบาสคาร์คลับ เราได้ชิงที่ 3 นะครับ
ด้วยเหตุและผลที่มีมากมาย ที่ต้องทำให้เราเลิกลา (ท่อนฮุก พี่ก้อง กำลังอินเลย)
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:39

@พี่แมนเรา จะออกเทป หรือ ช่วงนี้กำลังอินเลิฟ สุด ๆ กันเนี่ย

ขอให้น้องรักษาความดีและเก่งฉกาจ ให้เหมือนขี้รักษาความเหม็นน่ะคับน้องโอ๋ เอ็งต้องเล่นจิงๆจังๆและหนักหน่วงเน้อคับ สุ้ต่อไปไอ้น้อง ทำดีแล้ว
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 10:24

@ป๊อกเปรียบโอ๋เหมือนขี้เลยเหรอ อืมม แต่มองยังไงก็เหมือนนะเนี่ย อิ อิ
@หัวหิน ผมไม่คอนเฟิร์มนะครับ ดูงานก่อนใกล้ค่อยว่ากันครับ
@อาทิตย์สุดท้ายจะหาเวลาไปเชียร์ครับ แต่ไม่สัญญานะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host