"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีคับ  
  มิตติ้งใหญ่เต็มรึยังคับอยากจอง   1  คัน /2  คน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีคับ  
  มิตติ้งใหญ่เต็มรึยังคับอยากจอง   1  คัน /2   ...
schweppessodaa โพสต์เมื่อ 8/10/2013 11:51

รอ. พี่เบน อีกที คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รอ. พี่เบน อีกที คับ
musichall โพสต์เมื่อ 8/10/2013 13:48

โอนเงินให้แล้วครับผม 2,490 ธ.กสิกรไทย เวลา 10.28 น.
1. รถ HONDA  ...
inparadize โพสต์เมื่อ 8/10/2013 10:35

อัพให้แล้วคราบ

หวัดดีคับ  
  มิตติ้งใหญ่เต็มรึยังคับอยากจอง   1  คัน /2   ...
schweppessodaa โพสต์เมื่อ 8/10/2013 11:51

อัพเดทให้แล้ว  ขอชื่อ + เบอร์โทรด้วยครับ

น้องแอม+หวาย รถ 1 คัน  เสื้อเบอร์ S กับ เบอร์ M ครับ ไปสองคนเดี๋ยวโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

น้องแอม+หวาย รถ 1 คัน  เสื้อเบอร์ S กับ เบอร์ M ครับ ไปสอ ...
noth1 โพสต์เมื่อ 9/10/2013 14:06

รับแซบ

ทะเบียน กบ 1019 นนทบุรี ยังไม่ได้โอนตังอ่ะ  อาจมีคนไปเพิ่มค่ะ และจะขอแจมขอถ่าย pre wedding ในหมู่มวล CITY CLUB แบบธรรมชาติๆ ไม่รู้ได้อะป่าว อยากได้บรรยากาศมักๆ  ดังนั้น จึงเอาคนถ่ายภาพ ซึ่งเป็นญาติ และผู้ช่วยติดรถไปด้วย ไว้โอนตังจะ confirm อีกครั้ง

ทะเบียน กบ 1019 นนทบุรี ยังไม่ได้โอนตังอ่ะ  อาจมีคนไปเพ ...
nonphak โพสต์เมื่อ 9/10/2013 16:01

รับทราบ ยินดีครับ ถ้าจะให้ช่วยอะไร บอกได้นะคราบ

พี่เบนคับ ผมขอเสื้อเบอร์ XL กะ M นะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host