"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งทุกท่านโปรดทราบ
เนื่องจากเหตุการณ์บ้านเมืองไม่สงบ... และผมได้จองสนามซ้อมบาสที่ TOT ไปแล้ว
คือ วันอาทิต ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 19/5/2010 12:49

รับทราบครับพี่แมน .. เวลา 14:00 - 16:00 นะครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โอเคครับ บ่าย2โมงถึง 4โมงเย็น สีขาวทั้งชุดก็ดี อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวนเอาเบอร์10ครับ[ถามแล้ว]

ส่วนโอ๋เบอร์17ครับ อ็อดๆๆ

โอเคครับ บ่าย2โมงถึง 4โมงเย็น สีขาวทั้งชุดก็ดี อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 19/5/2010 13:49

OK ตามนี้ครับ...เลิกชุมนุมแล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด siritanawat เมื่อ 19/5/2010 14:46

ตาเป้เอารูป เดี่ยวๆ ๆ จิโพสงี้นึกว่าตาป๊อกกี้ทุกทีเลยนิ

เฮยเอาเรดไป1ขวด งั้นสิเอา แบลค ไป1ขวด จะได้มีเรียกน้ำย่อย 2ขวด อิอิ

สรุป ได้หมายเลขครบหมดแล้วนะครับ
ฝากเทลประสานงานต่อให้ด้วยครับ.. แต่มีข้อสงสัยเรื่องขนาดของเสื้อครับ
มันจะเป็นยังไงบ้างหรือครับ...
1. ทอม 8
2. เอก 9
3. เบียร์ 23
4. สิ 14
5. เป้ 7
6. ป้อกกี้ 15
7. เทล 13
8. ป้อบอาย 12
9. เฮียเว้ง 44
10. แมน 19
11. เอ 6
12. ติ 11
13. แวน 10
14. โอ๋ 17
15. เก้ 4

เรื่องแมตช์แข่งที่ปราจีนสงสัยคงมาเล่นไม่ได้แล้วคราบ เนื่องจากว่าทางคณะกรรมการจัดการแข่งขันบอกว่าต้องเป็นคนในพื้นที่เท่านั้น  ปราจีน  นครนายก กบิน แปดริ้ว ต้องขอโทษทีคราบ เซ็งเลย  สุดท้ายอดมาเล่นด้วยกันเลย โทษทีน่ะคราบ  (ในที่สุดก้อได้เบอร์แล้ว ส่วนสีคิดว่าสีน้ำเงินดีกว่า สีขาวซักลำบาก)

เรื่องแมตช์แข่งที่ปราจีนสงสัยคงมาเล่นไม่ได้แล้วคราบ เนื่องจากว่าทางคณะกรรมการจัดการแข่งขันบอกว่าต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 19/5/2010 14:54

ขอบคุณครับพี่เก้...อิอิโอกาสหน้าก้ได้ครับ....

พี่น้อง HCC ครับตอนนี้ประกาศ คอร์ฟิวส์ ล่ะครับ เวลา 20:00-06:00 ห้ามออกจากบ้านนะครับเป็นห่วงทุกท่านนะครับยังไงดูแลตัวเองดีๆนะครับพี่น้อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host