"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไปด้วย ไปดู เตะไม่ได้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

งั้นจัดบอลพริตตี้ โนบราเตะ...พี่จะได้นั่งดูเพลินๆ แต่ของบพี่หยัด สักแสนนะเด๋วจัดให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

งั้นจัดบอลพริตตี้ โนบราเตะ...พี ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 30/3/2011 12:41

ผมขอเป็นกรรมการนะครับ

โหพี่เปี๊ยก0...0 ผมจะให้พี่เป็นพี่เลี้ยงให้น้ำพริตตี้อยู่เลย (แต่น้ำอะไร พี่ก็ลองๆหามานะ อิอิอิ)
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่เปี๊ยกวันที่ 10 มีมิ๊ตติ้งที่ปั้มพี่มาได้ไหมครับ พอดีผมอยากได้ร่มด้ามไม้แบบไทยๆหรือแบบล้านนา ไม่รู้ว่าแถวที่ทำงานพี่พอมีขายรึเปล่า ราคาประมาณเท่าไหร่ ถ้ามีพี่โทรบอกผมหน่อยนะ...จะฝากซื้อนะครับพี่

หวัดดีคับพี่ๆทุกท่านอากาศหนาวจัดระวังสุขภาพนะคับ

พี่เปี๊ยกวันที่ 10 มีมิ๊ตติ้งที่ปั้มพี่มาได้ไหมครับ  ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 31/3/2011 09:12

พวกอุปกรณ์ตกแต่งทางภาคเหนืออ่ะ ที่มาบุญครองมีเยอะแยะเลยครับ พรุ่งนี้จะดูให้นะ

ถ้าของฮอนด้า ผมสอบถามเกือบทุกสาขาแล้ว มีเซลล์2คนครับ ที่ผมประทับใจมาก   น้องผมเอารถคันเก่าไปเทิร์นได้ราคาดีมากครับ  เค้าให้ราคาสูงกว่าหลายที่ ที่ผมเคยถามมา ผมอยากได้รถเร็ว เลยบอกเค้าว่าอยากได้รถเร็วอ่ะครับ  น้องเค้าก็จัดการให้เร็วขึ้นได้   ส่วนของแถมน้องเค้าให้ลิสรายการว่าอยากได้อะไรบ้าง  น้องเค้าก็ให้ได้ ลองโทรไปสอบถามได้ครับ   คนแรกคุณยุ้ย 086-3173356  ฮอนด้า สาขาบางกอกน้อย  หรือคุณโดนัท 086-3080548 ฮอนด้า สาขาภาษีเจริญ

ขอเลื่อนมิ๊ตติ้งจากวันที่ 10 เป็นวันที่ 3 (อาทิตย์นี้นะครับ)

ปล.พี่เปี๊ยกถ้าได้ของแล้วราคาผมรบกวนโทรหาผมหน่อยนะครับ พี่เปี๊ยกมาปั้มได้รึเปล่าอาทิตย์นี้ จะได้ไปรับของด้วยเลย

วันนี้จะเข้าไปถ่ายรูปตัวอย่างให้ก่อน พร้อมราคาด้วย จะได้ถูกใจตากล้อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host