"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มาตามหาอะไรในนี้

เคาะกระมังซิ เดี๋ยวก็มา  ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 17/2/2011 11:23

เคาะกะมัง นี่เรียกรายอ่ะคับ555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องดนตรี...คงไม่มีเวลาแล้วครับ ตอนนี้ทุ่มเทให้กับ ...
kolangcom26 โพสต์เมื่อ 17/2/2011 13:08

เราก็ไปใส่กันแบบดิบๆเลยคับ เอาแบบซัดกานไม่ยั้งเลย5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราก็ไปใส่กันแบบดิบๆเลยคับ เอาแบบซัดกานไม่ยั้งเ ...
ninja_zx โพสต์เมื่อ 18/2/2011 12:00

น่าสนุก

คนจีน

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
อาจารย์คนจีนหรา อิอิอิ
โจ๊ก..ใส่กันดิบๆ มันจะสนุกเหรอ ถ้าจะเอาจริงๆ เอาเพลงมาเลย สัก 5-10 เพลง ไปเล่นกันยาวๆเลย แต่ทีมครบแล้วเหรอ พี่กันก็เล่นเป็นนะ สมาชิกใหม่นะ ยังไงลองรวมทีมก่อนเพราะ จะได้ไม่มาเล่นชิ้นเดียวกัน ส่วนพี่ถ้าไปขอเป็น กีต้าร์คอร์ดพอนะ นิ้วไม่ไปแล้ว อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

กลับมาทำงาน อีก 1 วัน พรุ่งนี้เราก็ได้เจอกันอิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ถ้าเล่นดีเด่วผมออกทุนทำเทปให้สักอัลบัม เอาเป็นแบบเทปใบ้นะ สงบดี

จัดหนัก Nu Metal Core

จัดหนัก Nu Metal Core
Metal_GunZ โพสต์เมื่อ 20/2/2011 15:29

ถั่วดำไปเล๊ยยย หนักๆๆ

ขอบคุณพี่กล้าพี่เอี้ยงสำหรับของขวัญน้องเอยนะครับ
และพี่เก๋สำหรับเลนส์ตัวละเกือบ 2 หมื่น ที่ซื้อให้ผม จะเก็บไว้บนหิ้งเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host