"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากร่วมกิจกรรมกับทางคลับต้องทำไงอ่ะครับ พอดีไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นเน็ทเท่าไหร่อ่ะ แต่อยากร่วมกิจกรรมกับทางกลุ่มบ้างอ่ะครับ ทำไงดีอ่ะ แนะนำหน่อยดิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่หยัด ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ผมชื่อเอกนะครับ เป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 18/12/2010 21:58

ยินดีต้อนรับครับ พี่เอก ^^

หยัดมาแว้ว

อยากร่วมกิจกรรมกับทางคลับต้องทำไงอ่ะครับ พอดีไม่ค่ ...
thegang โพสต์เมื่อ 22/12/2010 16:08

กิจกรรมของทางคลับจัดกันอย่างต่อเนื่องครับ ติดตามรายละเอียดได้ที่หน้าแรกของคลับ
ส่วนกิจกรรมของทางโซน เรามีเลี้ยงปีใหม่เล็กๆกันที่ร้านร่มไม้ริมนาสาย 5 วันอาทิตย์ที่ 26 นี้ 5 โมงเย็นครับ
(สอบถามเส้นทางได้ที่ 089-2002767 ต่อครับ)

และอีกหนึ่งกิจกรรมคือวันที่ 3 เดือนมกราคม สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้ไปไหน ผมจัดทริปถ่ายภาพ ถนนราชดำเนิน เริ่มจากภูเขาทอง - วัดพระแก้ว ครับจอดรถที่พาต้าปิ่นเกล้า เจอกัน 9.30 น.ครับบบ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โทษนะครับ แล้ววันที่26นี้ผมอยากไปด้วยต้องทำไงครับ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 20/12/2010 21:32

ขับรถมาได้เลยครับบ ไม่ต้องเขิญอายอะไร

เราเพื่อนพี่น้องกันทั้งนั้นแต่อาจยังไม่สนิทกันมากเท่านั้นเอง

นี่เบอร์ผมครับ  083-2937773   เก๋ ครับ

ตอบกลับ 11925# kolangcom26

ขอบคุณครับ แล้วถ้าผมจะไปนี่ก็สามารถจะโทรไปสอบถามตามเบอร์ของพี่ได้เหรอ แล้วสามารถไปได้เลยช่ายป่าวครับถ้าผมว่าง แล้วกิจกรรมต่อ ๆ ไปก็เข้าไปดูในเวบเอาเหรอครับ แต่ผมไม่ได้อยู่ฝั่งธนนี่ไม่เป็นไรช่ายป่าวครับพี่

ตอบกลับ  kolangcom26

ขอบคุณครับ แล้วถ้าผมจะไปนี่ก็สามา ...
thegang โพสต์เมื่อ 23/12/2010 10:10

บ่อ เป็นหยังครับ คนที่คุยกับพี่ อ่ะ บ้านเค้าอยู่ อุดร เค้ายัง มา กล้อมแกล้ม กับ ฝั่งธนฯ เลยครับ ฮ่าๆ
ส่วนคนชื่อ เกย์ อะไรเนี่ย อยู่ แถวๆ ปอยเปรต นู้นนน หน่ะ ขับรถไปกลับ คือ เค้าหากินกับ ผู้ชายแถวนั้นหมดแล้ว
รู้ไส้รู้พุงกัน เค้าอาย เลยมาหากินฝั่งนี้ครับ  พี่มา แค่ระวังก้น ไว้ให้ดีแค่นั้น  ฮ่าๆๆ

แซวๆๆ

ขับรถมาได้เลยครับบ ไม่ต้องเขิญอายอะไร

เราเพื่อนพี ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 23/12/2010 10:00

ถ้าไม่สะดวก พี่เก๋จะไปรับเองครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host