"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สรุปวันเสาร์นี้ไปกันหมดช่าปะครับ... HCC สู้ๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สรุป

วันเสาร์ นี้ ไปกันทุกคนนะคราบ ยกเว้น พี่แวน ที่ยังติดต่อไม่ได้นะคราบ ทุกท่าน โปรดทราบกานโดยทั่วถึง นะจ้ะ

ปล.พี่แมนฝากบอก และ พี่แมนเจ็บ ต้องพักรักษาตัวประมาน 1 เดือน เนื่องจากไปซนมา อิอิ ซนไรไม่บอกรอถามกานเองนะจ้ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โหย กัปตันแมนของเราไปชนอะไรมาครับ...รีบชี้แจงด่วนครับลูกทีมเป็นห่วงครับ หายไวไวนะครับ.. HCC สู้ๆ

งั้นเรามาตั้งทีมคนพิการกันเถอะ

ตั้งกระทู้ใหม่ "ทำเนียบคนพิการ HCC Basketball"
นำโดย พี่แมน,เฮียเว้ง,ผม และ โอ๋นะครับ

วันเสาร์นี้เทลไม่ไปแล้วจร้า

วันเสาร์นี้เทลไม่ไปแล้วจร้า
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 21/4/2010 20:31

พี่เทลเป็นไรอ่าพี่ป๊อกถึงไม่มาอ่ะครับ...

ทราบแล้วเปลี่ยนครับ

ขอให้พี่แมนหายไว๐ๆครับจะได้มาแข่งแต้มต่อครับ

พี่เทลเป็นไรอ่าพี่ป๊อกถึงไม่มาอ่ะครับ...

ทราบแล้วเปลี่ยนครับ
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 21/4/2010 21:04

เทลติดธุระคับ ..ฮึ่ม เลี้ยงเสียข้าวสุกจิงๆ
ฮุฮุ

รับทราบครับ....ลุยโลด

โทษทีครับทุกท่าน ผมประสบอุบัติเหตุ
ต้องถอดเล็บนิ้วโป้งซ้ายของเท้า ตอนนี้ฝ่าเท้าบวมมาก
เซงเป็ดมากเลย แต่ผมจะไปเชียร์ทุกแมตครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host