"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีค่ะ พี่ๆฝั่งธน หนูจี๊ดค่ะอยู่ แถวพระราม2นี่เองไม่รู้พี่ไปมิตติ้งหนายกานเดี่ยวนี้อ่ะค่ะ อยากไปดูหน่อยว่ามันคืออะราย คำว่า มิตติ้ง  เนี่ยค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากกินด้วย

สวัสดีค่ะ พี่ๆฝั่งธน หนูจี๊ดค่ะอยู่ แถวพระราม2นี่เอง ...
TOM_NEW123 โพสต์เมื่อ 13/11/2010 09:37

ยินดีต้อนทรพย์ เอ้ยต้อนรับครับ

มิตติ้งสำหรับพวกเราก้คงเป็นการพบปะ พูดคุย สังสรรค์ โดยสถานที่และเวลา จะเปลี่ยนแปลงไปตามโอกาส

ยังไงติดตามข่าวได้ที่ หน้า1ของโซนนะครับ

มิตติ้ง 21 นี้หรือว่าเราจะไปพระราม8 ไปหาบ้านพี่แถวโน้นนั่งกินเหล้ากัน อิอิอิ
ขอเสียงโหวตหน่อยครับ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

สงสัยเราจะได้ไปบ้านที่พระราม8 เพราะพุทธมลฑล อาจจะไม่สะดวก

งั้นอาทิตย์นี้ไปมิ๊ตติ้งที่พระราม8นะ พี่เจ้าของบ้านเตรียมเหล้าไว้รอน้องได้เลยนะครับ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ก๊อกๆๆๆๆๆๆ ตื่งๆๆๆ มีเยื่องแย้วววว 5555+

สรุป ไม่มีใครอยากกินเหล้้า พี่โก๋ หายกันหมด เลยฮ่าๆ ช่วงนี้ สมาชิกใหม่เค้า มา เค้าก็อยากไป พบปะ พูดคุย กันม้างงง

เค้าคงไม่ได้อยากไป กินเหล้ากันหรอก เดี๋ยวโดนมอม รูด ทรัพย์ ฮ่าๆๆๆๆ

แซวๆๆ

มาล๊ะ พอดี ช่วงนี้ไม่ว่าง  อิอิ

สรุป ไม่มีใครอยากกินเหล้้า พี่โก๋ หายกันหมด เลยฮ่าๆ  ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 16/11/2010 10:40

ถ้าอยากรูดอย่างอื่นบอกนะ เด๋วหาน้องๆไปรูดให้ อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host