"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เทลไปได้ครับ

เดวลากเอกไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 20/4/2010 06:32

พี่เอกเป็นไรอ่ะพี่เทล....ถึงต้องลากไปเนี๊ย!!!!!!

แซวหมดตลอดงาน  กิจการหมู-เนื้อกำลังไปได้สวย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

(>_/|\_<)...

ไปทำงานก่อนน่ะ เป็น HR มันเหนื่อยแบบนี้เลยหยอนี่ เหอะ ๆ ๆ

เอามันออกไป !!! (ไม่เกี่ยวกะรัฐบาลนะครับ) เอารองเท้าเน่าๆ  ๆออกไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แมนครับสรุปรายชื่อที่จะไปวันเสาร์นี้หน่อยครับเจ้านายยยยยยยยยยยยย อิอิ.

พี่แมนครับสรุปรายชื่อที่จะไปวันเสาร์นี้หน่อยครับเจ้านายยยยยยยยยยยยย อิอิ. ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 20/4/2010 08:56

รอสักครู่นะครับ กำลังจัดให้...

เทลไปได้ครับ

เดวลากเอกไปด้วย
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 20/4/2010 06:32

เยี่ยมเลยครับ เทล และมาพร้อมกับป้อบอายใช่ป่ะครับ จะได้ไม่ต้องโทรถามอีกรอบ
เพราะป้อบอายจังไม่ได้มาตอบ แต่คิดว่า ป้อบอายน่่าจะมานะ

ย้ำอีกรอบ.. พอดี Carclub เลื่อนการแข่งขันแล้ว ทำให้รายการสมุทปราการทีมเรา
ก็จะเล่นให้จบการแข่งขันได้แล้ว ก็ขอแจ้งเสาร์อาทิตย์นี้ดังนี้

วันเสาร์ 24 เม.ย. แข่งเวลา 12.00 น. เจอทีม RK 18
วันอาทติย์ 25 เม.ย. แข่งเวลา 11.00 น. เจอทีม Good Speed

หวังว่าทุกท่านจะมากันพร้อมหน้านะครับ

(>_/|\_
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 20/4/2010 07:43

อ่อเปน HR หรอ ที่ บริษัท รับคนเพ่มไหม อิอิ เดะไปหมัก อิอิ

อ่อเปน HR หรอ ที่ บริษัท รับคนเพ่มไหม อิอิ เดะไปหมัก อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 20/4/2010 10:37

ท่านจะไปช่วยเค้าหมักหมู หมักเนื้อ เหรอท่าน POK 555+

ผมไปครับ...แง่มๆ ๆ

เอาหมู-เนื้อมั้ยจ่ะ อิอิ รับประทาน ค่าเวลา 5 5 5
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 19/4/2010 20:43

เอาคับเอา ไม่ตอ้งเยอะน่ะ อิอิ ของฟรีชอบ หรอยแรงงงงงง และ หรอยจังหุ้.......................

แมทนี้ สว ลงด้วยคนอุตส่าเก็บตัวซะนาน สนิมขึ้นแล้ว[เล่นได้แล้วครับยังปึ้งปังเหมือนเดิม]อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 19/4/2010 22:00

ดีคับดี อิอิ สุ้ๆน่ะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host