"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Hello !!!  ยามเช้าสำหรับชาว HCC จ้า

ไปทำบอร์ดประชุมต่อดีก่ายังไม่มีใครตื่นเลยนิ หึหึ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตื่นแล้ว แต่นั่งเล่นเกมส์ อยู่ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาทักทายยามบ่ายครับ HCC เราจะนัดซ้อมสักแมตมั้ยครับ...อิอิ

แข่งสนาม TOT เหรอเนี่ย

ผมว่าสนามมันไม่ค่อยมาตราฐานสักเท่าไหร่นะ แล้วก็เรื่องเส้นสนามอีกที่ไม่ค่อยชัดเจนเท่าไหร่
ถ้าใช้แข่งก็ต้องมีการปรับปรุงบ้าง อ่ะนะ

แวะมาทักทายยามบ่ายครับ HCC เราจะนัดซ้อมสักแมตมั้ยครับ...อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 18/4/2010 13:38

เอายังไงดี พี่น้อง

แจ่มครับ อิอิ

แข่งสนาม TOT เหรอเนี่ย

ผมว่าสนามมันไม่ค่อยมาตราฐานสักเท่าไหร่นะ แล้วก็เรื่องเส้นสนามอีกที่ไม่ค่อยชัดเจน ...
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 18/4/2010 14:39

คิดไปคิดมาก็จริงอย่างคุณติว่านะครับ...แต่ก็แล้วแต่คณะกรรมการครับ อิอิ

น้องเป้กลับมาแล้ว

เรื่องทหารเป็นไงบ้าง

แล้วเรื่องยูนานด้วยนะครับ

วันเสาร์นี้ไปแข่งกันครบหรือป่าวรายงานตัวด้วยนะครับ
talme

เสาร์ไปแข่งแล้วอาทิตย์ล่ะครับจะแบ่งกันงัยล่ะนี่...แง่มๆ ๆ

เ้ลื่อนแข่ง คาร์คลับ จบข่าว เข้าไปดูได้ที่

www.btbasclub.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host