"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้รู้จักไมเคิลด้วยครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ  อาทิตนี้มิสติ้ง กันไหมครับ อิ อิ

อยากไปดูบ้างจัง แต่ยังไม่รู้จักใครเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย mafara เมื่อ 4/6/2010 11:43

มาได้เลยครับที่ปั้ม...พวกเราก็ไม่รู้จักกันมาก่อนก็มาเจอที่ปั้มนี้แหละครับถึงได้รู้จักกัน

ยินดีต้อนรับนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อาทิตย์นี้เจอกันป่ะ เนี่ย
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 3/6/2010 13:29

คิดถึง เค้าล่าาซี้้

สวัสดีครับ  อาทิตนี้มิสติ้ง กันไหมครับ อิ อิ

อยากไปดูบ้างจัง แต่ยังไม่รู้จักใครเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย mafara เมื่อ 4/6/2010 11:43

มาม๊ะ มาให้ชื่นจายกานหน่อยยย  แล้วเจอกานคร๊าบบบ

ได้รู้จักไมเคิลด้วยครับผม
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 4/6/2010 11:55

บอกไมเคิลว่าตังส์ที่ยืมไปเอามาคืนได้แล้วว

ตามมานี่นะจ๊ะที่รัก

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

ใครมีร้านทำสีดีๆช่วยบอกหน่อย จะเอาจุกลมไปทำสี มันหายไปข้างนึงหาซื้อไม่ได้เป็นสีเดียวกับแม็ก limited edition

เ ...
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 3/6/2010 14:04

ผมมีทุกสีเลย อิอิ

ผมมีทุกสีเลย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 4/6/2010 14:27

สี สัด ชะ นา ลัย

บอกไมเคิลว่าตังส์ที่ยืมไปเอามาคืนได้แล้วว
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 4/6/2010 14:22

ไมเคิล พูดไม่ได้ จะฟังรู้เรื่องเหรอ?? เห้อ

ง่วงนอนจัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host