"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับ ได้ประโยชน์กันแบบเต็มๆเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับท่าน  ผมก็เพิ่งเคยลุยน้ำท่วมสูงๆเหมือนกัน  ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย

รถจะดับเอา  เวลาออกตัวมีอาการกระตุก  สงสัยเป็นเพราะเปิดแอร์นั่นเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ

โอ๊ะ หัวข้อเหมาะมากกับหน้าฝน เพราะซอยที่พักน้ำท่วมทุกครั้งที่ฝนตกหนัก ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีดีค่ะ (ท่องไว้ห้ามเปิดแอร์ขับรถลุยน้ำท่วมม งึมๆ)
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ปิดแอร์แล้วปล่อยไปเรื่อยๆตามรอบเดินเบาในเกียร์ 1ก็ได้ครับเพราะลุยน้ำสูงระดับกระจังหน้าตอนน้ำท่วมปลายปีที่แล้วมาหลายรอบแล้วครับถ้าเลี้ยงคลัตช์ไว้จะเสี่ยงกับคลัตช์ไหม้ได้ครับและเจอมาแล้วหลายคันเหมือนกันแล้วก็เปิดกระจกคลายร้อนไปด้วย

ขอบคุนสำหรับขอมูลคับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ
แอบเปิดแอร์อยู่เหมือนกาน

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host