"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แป๋งเลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แป๋งเลยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เมื่อใหล่ทำคับ

แบบล่างสุดเลยคับ

ติดหรือยัง เอ็ม ถ่ายรูปให้ดูด้วยน๊าา
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

แบบที่ 6 สวยสุดเลยครับ แต่!! N ตัวแรกมันไม่ชัดเจน
ดูแล ...
tonkanl โพสต์เมื่อ 2/7/2010 07:28

เห็นด้วยเหมือนกัน

โอเคเลยครับ สวยมาก เดียวไปให้เขาตัดก่อน อิอิ แล้ ...
zx-my โพสต์เมื่อ 6/7/2010 09:30

ตัดเสร็จแล้วยังไงก็เอามาโชว์ด้วยนะครับ
เผื่อจะได้เป็นแนวทางเดียวกัน

เอาด้วยครับ tu_anusorn@hotmail.com ขอบคุณครับ
"ล้านนาตะวันออก"

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 19:52 โดย nukul@t

ผมแก้ให้แล้วน่ั ...
nukul@t โพสต์เมื่อ 5/7/2010 14:41

โอเคเลยครับ สวยมาก เดียวไปให้เขาตัดก่อน อิอิ แล้วจะเอามาให้ดูครับ ผม

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 19:52 โดย nukul@t

ผมแก้ให้แล้วน่ัะครับ ให้หางตัว N ยาวขึ้น ส่วนตัว Z ตัวใหญ่เหมือนรูปที่ผมที่ผมแก้ไขครั้งล่าสุด ใ้ห้มันเด่นหน่อยครับ
หรือใครมีความเหนยังไง ก้อแนะนำได้น่ะครับอยากให้เป็นเเนวทางเดียวกัน ส่วนขนาด กว้าง x ยาว จะเอาขนาดเท่าไหร่
ลองพิจรณากันดูตามความเหมาะสมครับ จะย่อขยายยังไงก้อได้ครับให้ร้านตัดสติกเกอร์ย่อขยายได้ครับ ถ้ามีอะไรจะให้ออกแบบ
ลายเส้นเพื่อจะนำไปตัดสติ๊เกอร์เต็มใจทำให้ครับ สำหรับมิตรภาพ ผม นุกูล มีอะไรpm ได้ครับ หรือmail มาก้อได้ครับ
nutanakhan@gmail.com , nukult@daisin.co.th

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host