"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทำงานดิวะ 555+
ทำอยู่ในนิคมแปลมฉบังนี่แหละ
เมิงล่ะชานนท์ ทำงานที่ไหนเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

นั่นกรูว่าและ ชื่อเป็นเอกลักษณ์จริงๆๆ
เรื่อยๆอ่ะ ตอนนี้ทำไรอยู่วะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

jeditum นี่ไอ้ตั้ม เด็กชลชายใช่ป่ะ
ต้นฉบับโพสโดย nazcaaha เมื่อ 3/5/2010 11:03

เออ ตูเอง 555+
สบายดีมั้ยชานนท์
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

ไปติดมาแล้วคับ ยอมรับว่าค่อนข้องพอใจ
เพราะเค้าเก็บงานเรียบร้อย วายด์สายไฟดี
ตอนนี้อยู่ในช่วงกำลังทดลองขับอยู่คับ
เด๊วว่างๆ ผมจะเอารูปตอนติดตั้งมาลง
ตอนนี้งานยุ่งมาก เสาร์-อาทิตย์ทำแต่โอฟรี
แต่ตั้งแต่ติดตั้งมา เครื่องก็เดินนิ่งเหมือนใช้น้ำมัน
เลยครับ แต่ท้ายจะห้อยหน่อย ว่าจะไปทำปรับเกลียว
แกนโช๊คอยู่

ลองดูคับ
มีตังค์ไว้กินเหล้าล่ะที่นี้
อิอิ

อยากติดอยู่เหมือนกันครับ
ถึงจะไม่หล่อ...แต่ก็ไม่ค่อยว่าง///พงษ์ครับ 089-5061160

แหะ แหะ วางมัดจำไว้แล้วคับ กะลังจะไปติดพรุ่งนี้
ร้านชื่อ ออเรนจ์ ออโต้ ซาวด์ แถวๆซอย 7 อ่ะคับ
หวังว่าคงไม่ทำให้เราผิดหวัง เพราะเค้ากะรันตีไว้เยอะ

พนัสอินเตอร์ยนต์ ครับ
ขอแนะนำของเค้าดีจริงๆ
ในเมืองหายากที่ดีๆน่ะ

jeditum นี่ไอ้ตั้ม เด็กชลชายใช่ป่ะ

หน้าเหมือนเพื่อนผมเลยเนี่ย เหอๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host