"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่รู้จะได้ไหมนะครับ
ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่า ...
Road09 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 11:13

ถ่ายตอนไหนวะเนี้ยวันหลังแอบถ่ายติดๆ คันบรอนบ้างนะเพื่อนนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้ไปจัดโลโก้มีไฟแบบ 2 สเตป ขาว-แดง  อย่างสวยเลยครับ

ใครสนใจจัดไปครับ 550 บาท  พร้อมติดตั้งครับ  เดี๋ยวเอารูปมาให้ชม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เด๋วจะถ่ายใหม่อยู่ครับพี่

ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่า ...
Road09 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 11:13

ถ่ายใหม่ๆ  เอาชัดๆ  ดูแบบนี้เมาตามเลย 555

ของจริงสวยกว่าในรูปครับ

ขอทราบพิกัดร้าน และที่สำคัญราคาครับ สนใจมากครับ รบก ...
dekhong_11 โพสต์เมื่อ 30/8/2011 10:28

ผมอยู่แถวหลังมข.ครับ  ไม่มีหน้าร้านครับ  สนใจไฟตรงไหนบอกเด้อท่าน
ราคากันเองครับไม่ชาร์จ  ผมทำเอามันส์  
เบอร์ผม 087-8534402 ครับ อั้มครับ

ฝากให้ไปดูเล่นๆครับ  
http://www.facebook.com/media/se ... 02.288226.770962401

ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่ายมือสั่นๆอยู่55555+

ขอทราบพิกัดร้าน และที่สำคัญราคาครับ สนใจมากครับ รบกวนด้วยนะครับ

เดี๋ยว โอกาสดีๆ ผมจะไปจอดให้ทำ ทั้งวันเลย ไฟฟรี่  ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 30/8/2011 01:14

ได้ครับท่าน  เอารถเข้ามาดู  จะได้ช่วยกันคิดช่วยกันทำ

รถในคลับเราต้องสวยๆทุกคันครับ

ท่านอั๊มครับพอดีลงรูปไม่ได้อ่ะครับ
ในนี้ไม่รู้เป็น ...
Road09 โพสต์เมื่อ 29/8/2011 23:38

เทคโนโลยีมักไม่ตอบสนองเวลาเราต้องการใช้ครับ  555

ถ้าลงไม่ได้ก็ลองอัพโหลดรูปลงอัลบั้มในสเปชเราครับ  แล้วค่อยก๊อบมาวาง

มาๆท่าน  เดี๋ยวจัดให้
city_creative โพสต์เมื่อ 29/8/2011 17:01

เดี๋ยว โอกาสดีๆ ผมจะไปจอดให้ทำ ทั้งวันเลย ไฟฟรี่ กะโคม สีๆ เนี้ย.....เอ้อ...ว่า จะให้ ดู  พ้นสี ดำด้าน สเกิต ด้วย ผมเห็น ท่านลงไว้ ของผม MADOLO ตูดมันเนี้ย มีที่ให้ พ้น อยู่ แต่ ข้างหน้าผม เล็งยังไงก็ไม่มีมุม พ้น ไง ว่างๆ ผม จะขอคำปรึกษา พร้อม ลีโอ ซัก 3-4 ขวด.....5555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host