"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตกครับพี่
Road09 โพสต์เมื่อ 20/9/2011 11:18

รอจนป่านนี้  ทำไมมันยังไม่ตก  เซ็งจริงๆ  ฟ้าครึ้มนึกว่าจะตก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะล้างรถวันนี้  ฝนจะตกไหมหนอ

ล้างรถที่ไร มันต้องฝนตก ซิน่า........โอ้ยน้อ

ระบายๆๆ ฮ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 13/9/2011 16:27

ผมก็ล้างวันนี้  ขัดแว็กพร้อม  สองชั่วโมงต่อมาลุยขี้ตมเลย

ล้างรถที่ไร มันต้องฝนตก ซิน่า........โอ้ยน้อ

ระบายๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ

ตอนนี้อยู่ กทม จะหาเวลาไปให้ได้ครับ
ผมเทคโน ...
acx โพสต์เมื่อ 11/9/2011 00:35

มาๆท่าน  มาแต่ตัวก็ได้  ทางนี้เตรียมจัดแล้ว

ผมเรียนถาปัดครับ  ตอนนี้ยังอยู่ในมออยู่ครับ  ว่างๆม ...
city_creative โพสต์เมื่อ 9/9/2011 11:26

ตอนนี้อยู่ กทม จะหาเวลาไปให้ได้ครับ
ผมเทคโน

รอบเดียวปัญหาเยอะเลยพี่
Road09 โพสต์เมื่อ 8/9/2011 22:15

เปลี่ยนฟิวส์ละ  ใช้ได้จริงๆ  ทีนี้ถ้าว่างมาช่วยพี่ถอดไฟตัดหมอก  เป่าน้ำออกจากโคมหน่อยเด้อ  เจอน้ำท่วมเข้าโคมเต็มๆเลย

เอ ว่าแต่เรียนคณะเดียวกันด้วยหรือเปล่านะครับ อิอิ ...
acx โพสต์เมื่อ 8/9/2011 22:44

ผมเรียนถาปัดครับ  ตอนนี้ยังอยู่ในมออยู่ครับ  ว่างๆมามีตติ้งกันเด้อ

รุ่นเดียวกันเลยครับ  ผมก็ 42 เหมือนกัน ...
city_creative โพสต์เมื่อ 8/9/2011 10:56

เอ ว่าแต่เรียนคณะเดียวกันด้วยหรือเปล่านะครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host