"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แง๊ะ........คนเดียว คาบ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไอ้ คน ขับ มัน ตัวเล็กๆ ผมยาวๆ ติด กิ๊ฟ ชมพูๆ แม่น  ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 25/11/2011 03:08

555 คิดว่าใช่นะครับ  เอ๊ะ!!หรือมีหลายคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทำก่อนแล้วค่อยบอกครับ 555

ปล. วันนี้เห็นรถท่านโดนัด   ...
city_creative โพสต์เมื่อ 19/11/2011 22:29

ไอ้ คน ขับ มัน ตัวเล็กๆ ผมยาวๆ ติด กิ๊ฟ ชมพูๆ แม่น บ่ ท่าน.......ถ้าใช่ ละ เค้าเลย ผบทบ. ของ ผม เอง ฮ่าๆๆ

เอารถผมไป ขับ ตลอด สงสัย ติดใจ บักตี้ เรา ซะเเล้ว

ไม่มีเวลา เลย ท่าน เอ้ย...........2 เดือนละ พึ่ง เอา รถไปโด ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 6/11/2011 23:18

ทำก่อนแล้วค่อยบอกครับ 555

ปล. วันนี้เห็นรถท่านโดนัด  แต่ไม่ใช่ท่านโดนัดขับ 555 ใครเอ่ย

ไม่มีเวลา เลย ท่าน เอ้ย...........2 เดือนละ พึ่ง เอา รถไปโดน น้ำมา
ผมมีโครงการ จะ ติด Day light กะ ไฟ หรี ขาวๆ อยู่ เหมือน กัน ตอนเเรก ว่า จะติดไฟ ใน รถ ด้วย โดน คุณ ผบทบ. ระงับ ฮ่าๆๆ

ผมก็ขอนแก่นครับ ทำงานที่ รพ.ขอนแก่น ครับ ทำไฟสวยดี

เงียบเหงาแท้น้อ  ไปไหนกันหมด

แวะมาทักทายคราบพี่น้อง

ชาวขอนแก่นครับ  ท่านใดสนใจหลอด led ติดรถยนต์  หรืออยากติดตั้งไฟส่องเท้า  ไฟรูกุญแจ โคมดำมุมส้ม  บอกผมนะครับ  ผมรับทำราคาถูกๆ  สวยนานครับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ทำยังไงเนี้ย อยากเปลี่ยนเหมือนกัน สีเเมกมัน ไม่เ ...
โดนัด โพสต์เมื่อ 26/10/2011 23:13

หายไปนานเลยเนาะท่าน  ผมซื้อสีโครเมี่ยมยี่ห้อ ATM มาพ่นครับ  กระป๋องละ 115 บาท 4 ล้อ ใช้กระป๋องเดียวครับ

พ่นไปเดาๆมันก็เงาเอง  ถ้าทำร้าน 4 ล้อ ก็ประมาณ 1800-2000 บาทครับ แต่เนียนกว่านี้เยอะครับ

อันนี้ที่ผมทำก็พอไปวัดไปวา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host