"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ของผมเจอร้านแย่ๆมาเหมือนกันครับ กาวร้อนหยดอยู่ทั่วรถ กระปุกเกียร์ แผงข้างประตู กันชนหลัง หรือแม้แต่กระจกหลังก็มี เอาไม่ออกครับกาวร้อนอ่ะ รอยขูดขีดเป็นเส้นขนแมวรอบๆรถเกือบ 10 รอย เสียงออกมาห่วยมาก งานซาวด์ก็ห่วย เอาหนังตัดมาปะๆกันให้เต็มพื้นที่ กลางวันไม่กล้าเปิดท้ายโชว์ใครอายเขาครับ สรุปแล้วผมไม่ไปให้เขาแก้หรอกครับ ดูแล้วคงไม่มีปัญญาทำให้ผมได้ดีแน่ๆ ตัดสินใจเปลี่ยนร้านใหม่ งานนี้ทิ้งเงินสองหมื่นไปเลยครับ ........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร่วมด้วยช่วยกันกำจัดครับ Black List

nu_aacp 0843260975  CITY 2009

ร้านไม่รับผิดชอบหลังติดตั้งแบบนี้แย่คับ แล้วอย่างนี้ใครจะอยากไปติดด้วย

แย่มาก รถเราไม่ใช่รถเขาเนาะ อยากทำแค่เอาเงินหรือยังไง

(ต่อครับ) ไปให้ช่าง 0 ตรวจสอบระบบไฟ แอร์ให้ต้องขอบคุณฮอนด้า เค ลำลูกกาคลอง4 คุุณนเรศ ติดตามรถได้ดีมาก พอช่างแกะคอนโซลดู ชัดเลยไม่ได้พันเทป สายต่อไม่ครบ ช่าง0บอกถ้ามันช็อตเรื่องใหญ่ละคราวนี้ ตอนนี้เลยให้ถอดระบบเสียงออกทั้งหมดต้องหาร้านมืออาชีพรื้่อระบบเดินใหม่ ท่านใดมีที่บอกด้วยนะครับ confirm ร้านบริเวณเทคนิควิมลประชาชื่นใครไปจะเจอแบบนี้เข็ดไปจนตายต้องแบนให้เข็ดไม่มีความสามารถก็อย่ามาเปิดถ้ารถไฟช็อตมาใครจะรับผิดชอบฝากเพื่อนสมาชิกช่วยบอกต่อกันด้วยนะครับ

รูปแรกครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ร้านตรงข้ามเทคนิควิ... ครับ concept ของร้านเป็นยังไง ตรงข้ามครับ ฝุ่นเลอะพรหมไปหมด ตรงที่เปิดประตูก็หักงอ
กระปุกเกียร์ กระแทกเป็นรอย subbox ของเดิมถอดออกมาเป็นรอยขูด มีการกินเบียร์ในระหว่างทำด้วย ไฟเรืองแสงหน้าจอไม่ติด แอร์ตัดบ่อย กลับไปให้แก้ ให้รอเป็นชั่วโมงไม่ได้ทำบอกว่าให้มาใหม่ ไว้จะ post รูปให้ดู ตอนนี้เลยต้องเอาเข้า 0 ตรวจสอบระบบไฟ ร้านมาตราฐานยังงี้ไม่หน้ามาเปิด ใครจะเข้าก็ต้องคิดหนักนะครับ

ไปติดตั้งมาแล้วย่านประชาชื่น รถยังป้ายแดงอยู่เลย บร ...
avanza_team โพสต์เมื่อ 17/7/2011 20:40

PM ไปแล้วครับ
ความดี คนดีทำง่าย คนชั่วทำยาก  ความชั่ว คนชั่วทำง่ายแต่คนดีทำยาก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host