"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 8# Punnipa

ยังครับ ยังไม่ได้ทำสัญญา แต่จัดไฟแนนท์ไปเรียบยร้อยแล้วครับ
ส่วนของแถมส่วนมากมาตราฐานครับ
ของใช่ในรถทั้งนั้น
แถมฟิล์ม มา แต่ผมเปลี่ยนเป็น 3M เพิ่ม 1000 บาท
ที่เหลือก็พวก ของที่ต้องให้อยู่แล้วอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราไม่ได้แต่งอะไรเลยค่ะ ของแถมก็ไม่เยอะค่ะ  
แล้วคุณ omhman ได้ทำสัญญาไปยังค่ะ
ถ้าได้รถแล้วจะบอกนะค่ะ คุณ omhman ได้ของแถวเยอะไหมค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุณ Punnipa ทำไม่เขาระบุเร็วจังครับ ของผม เขาบอก มีนาคม เลยครับ
ถ้าได้รับรถแล้วแจ้งด้วยนะครับ ผมจะได้ไปถามเซลล์บ้าง
เออ แต่งเพิ่มเยอะไหมครับ แล้วของแถมเป็นไงบ้าง

เราจองเดือนเตุลาคม 55 เดือนดียวกันเลยค่ะ แล้วในใบจองคุณ omhman ระบุรับรถเดือนไหนค่ะ ของเราเดือนมกราคม แต่สถานะการณ์ตอนนี้ไม่มีความคืบหน้าอะไรเลย

คุณ Punnipa จองเดือนใหนครับ สงสัยเราจะได้พร้อมกัน เพราะรอผสมสีอยู่ (คิดในแง่ดี)
ขอบคุณสำหรับทุกข้อคิดเห็น และแนะนำครับ

เราก็จองที่ศูนย์นี้ค่ะสีน้ำตาลนี้แหละตอนนี้ยังเงียบมากกกก

ดีครับ

ศูนย์นี้ดีครับ บริการดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host