"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
meetingๆๆ
aek_vtec โพสต์เมื่อ 17/7/2012 13:22
วันไหนดีครับคุณเอก ผมว่าอยากชวนสมาชิกวันหยุดประมาณวันอาทิตย์ ไปหาทานข้าว ถ่ายรูปเล่นกันครับ ไม่รู้ว่าสมาชิกท่านอื่นๆ จะว่างกันหรือป่าว ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปด้วยพี่โหน่ง งานนี้ไปได้จริงๆๆๆจะไปปปปปปปปปปป ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 13/7/2012 22:56
จิงป่าว อิๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

meetingๆๆ

วันอาทิตย์ที่ 29 ว่างกันมั้ยหล่ะครับ จะได้นัดนอกรอบก ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 13/7/2012 11:58

ไปด้วยพี่โหน่ง งานนี้ไปได้จริงๆๆๆจะไปปปปปปปปปปปปปปป

วันอาทิตย์ที่ 29 ว่างกันมั้ยหล่ะครับ จะได้นัดนอกรอบกัน ถ่ายรูปสวยๆ กินข้าวกัน

ท่านประธาน จัดมิตติ้งดิครับ....55555+

วันนี้มีใครไปดูบอลสวาทแคทหรือป่าว เตะกับเมืองทองน่าสนุกดีนะ

เงียบจัง หายไปไหนหมดน้อ

ถ้าไม่เน้นขับแรง+เร็วมากๆ เปลี่ยนแค่ชุดสปริงโหลดใส ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 9/7/2012 08:26

ครับผมขอบคุณมากครับ

ที่คลับโคราชนี่มีมีตติ้งบ้างไหมครับ ...
kadomcor โพสต์เมื่อ 2/7/2012 22:01
มีครับ แต่ต้องดูสมาชิกท่านอื่นๆ ว่าว่างหรือป่าวครับ ... อยากมาร่วมด้วยก็ติดตามในบอร์ด หรือทิ้งเบอร์ไว้จะแจ้งให้ทราบนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host