"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นตัว AT ครับ . . .    ผมอยู่ ต่างจังหวัดน่ะครับ . . เลยเครียส  ไม่รู้ว่า จะหาร้าน ซ่อมที่ไหน ช่างต่างจังหวัดไม่เก่งเหมือน

ที่ กทม. ครับ . .   ยังไง  เพื่อน ๆ ที่เข้ามาอ่านกระทู้ผม . .  ช่วยแนะนำำร้าน ให้ผมหน่อยได้มั๋ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกียร์ AT  หรือ เกียร์ธรรมดาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฮื้ม ตัว 03 นี่มีปัญหาเรื่องเกียร์จริงๆแต่ตัว zx นี่เป็นตัวที่แก้ใขเรื่องเกียร์มาแล้ว

อ่ะ ลงชื่อไว้ก่อน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host