"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมขับมา 10000 โล ปัญหามีบ้างเล็กน้อยไม่"สังเกตจิงๆ"ก้อไม่เห็น เพราะรถมันคงไม่มีแบบสมบูรณ์แบบหรอกครับ ขนาดรถราคาเป็นล้านปัญหายังมีเลยครับ ปัญหาไม่มากเกินไปผมก้อโอแล้วครับ ผมแน่ใจว่ารถยี้ห้อไหนก้อต้องมีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ ถ้าฮอนด้าปัญหาเยอะจิงแล้วทำมัยเขายังอยากจะเปลี่ยนมาไช้ฮอนด้ากันเยอะแยะเต็มไปหมด ขนาดมีเพื่อนผมคนนึงมันขับรถรุ่นนึงที่ออกมาพร้อมๆกันมันยังมาบ่นกับกับผมว่า "รู้งี้ซื้อ City มาขี่ดีก่า"  แสดงว่าของเขาก้อต้องมีดีจิงแหละครับถึงมีคนมากมายอยากจะเปลี่ยนมาไช้ ฮอนด้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host