"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รถผม zx vtec ไปเปลี่ยนหัวฉีด k20 มาแล้ว ใช้รางเดิมได้ ไม่ได้ติดกล่องพ่วง ผมเติมe85 เหมือนกัน วิ่งฉิว รอบมาไวกว่าตอนหัวฉีดเดิม กินน้ำมันขึ้นนิดนึง แต่ถ้าจะใช้ให้เต็มประสิทธภาพต้องติดกล่อง piggy bag ซักใบเพื่อจูนไฟให้พอดีกับน้ำมัน แต่ถ้าเอาแค่ประหยัดไม่ต้องก็ได้ อู่ที่ผมทำแถวเมืองทอง ทำมา2500 อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมหลังไมค์ได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host