"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณอีกแรงคับที่ช่วยวิ่งเต้น ไว้มื้อหน้าเลี้ยงลาปเป็ด...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 11/3/2010 09:50

ยินดีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลองเลื่อนเวลาได้ป่าวครับ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 12/3/2010 15:24

เห็นด้วย เบียร์ลองประสานงานดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แต่ถ้าอยากแรงมากกว่านี้..ท่าน Pok ต้องใส่เสื้อเหลืองแล้วสกรีนว่าเสื้อตัวนี้สีแดง..รับรองว่าแร๊งงงงงงงง

ป ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 14/3/2010 15:47

แร๊งงงงง อ่ะ   แต่ถ้าจะให้แรงกว่านี้ต้องไปสะพานผ่านฟ้าด้วย อิ อิ

ครายเคยตั้งค่า PHPBB3 แบบ Advance ช่วยหน่อยสิคราบ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 18/3/2010 09:16

เบียร์ลองถามอากู๋(google) ดูรึยังอ่ะ

เอาร้านรองเท้ามือสองมาฝาก

พอดีสองวันนี้เดินผ่านเมเจอร์รัชโยธินมา
ไปเจอร้านขายรองเท้าบาสมือสองอยู่ร้านนึง
มีรองเท้าสวยๆ ราคาไม่แรงอยู่เยอะมาก

ร้านอยู่ตรงฟุตบาทเลย seven เลยมาทางป้ายรถเมล์นิดหน่อย

อาทิตย์นี้ไปได้ทั้งเสาร์-อาทิตย์ ครับ

เสาร์นี้จะครบห้าคนมั้ยเนี่ย
อิิ อิ

และแล้วเราก็แพ้อีกตามเคย
กับปัญหาเดิมๆที่แก้ไม่ตก คือไม่มีโค้ช คอยปล่อยตัว

ผลก็คือปล่อยตัวกันมั่วไปหมด อิ อิ
แต่ไม่เป็นไร ค่อยๆ หาทางแก้ไขกันต่อไป

ลืมมันไปพี่ แล้วมาเริ่มกันใหม่ อิ อิ

อย่าลืมว่าวัตถุประสงค์ของการแข่งครั้งนี้คือการซ้อมทีมเพื่อไปคาร์คลับ

ผิดพลาดตอนนี้ จะได้แก้ไข
ดีกว่าไปผิดพลาดตอนแข่งคาร์คลับนะครับ
อิ อิ

ใช่ถูกต้องเฮียนิ้วเจ็บ กลัวทำไม อิอิ [อย่าป็อก 4 ป็อก5นะจะ] ไม่ได้ตังต้องป็อกแปด ป้อกเก้า 5555 ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 29/3/2010 22:04

น่าน เฮียเว้งจะตั้งวงแล้วว
เตรียมเหรียญมากันเยอะ ๆนะ อิ อิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host