"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ สุรพงษ์ ผ่องสุวรรณ (หนู) มือถือ: 0868444775   Email : phongsuwan.s@hotmail.com
อยู่มาตาพุด มาตั้งแต่เกิด ครับ
CITY VTEC สีเทา LPG ดูด Variable (กต 2340)
ซื้อมานานแล้วครับ เข้า Board มาก็นานแล้ว ซ่อมรถมาก็บ่อย ไปเที่ยวก็มาเกือบทั่ว วันนี้ถือโอกาศดีมาแนะนำตัวครับ
กำลังว่าจะซื้อ sticker HCC มาติดรถครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับครับ
ผมมดครับ ศิษย์เก่ามาบพุดพันฯ อยู่กรอกยายชา ครับ
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 14/1/2010 12:32

ผมรุ่น 12 ครับ เพิ่งเลี้ยงรุ่นไปเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้าวจิงดิ....ผมรุ่น13 ครับ ห้อง 3 สายช่างครับ รุ่นผมรุ่นสุดท้ายก่อนจะมี ม.4 ครับ เลยต้องไปเรียนเทคนิคฯยองแทน ...
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 15/1/2010 13:08

ห้อง 3 สายช่างเหมือนกัน ดุริยางค์ รุ่นแรก เป่าทรัมเป็ดครับ สุดท้ายเฮ็ดเป้ด ไม่มีเวลาซ้อมครับ

แก้ไขล่าสุด suwan05 เมื่อ 18/1/2010 14:29
เมากันดีฝ่า
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 18/1/2010 12:29

ขอแค่มึนๆๆนะครับเอาแค่กลับบ้านได้พอ ไม่อยากนอนกะไอ้ตูบที่บ้านครับ แย่งที่นอนมันเดี๋ยวมันกัดเอา

เมาไม่กลับคับ
ค้างอย่างเดียว
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 18/1/2010 15:06

งั้นสงสัยไม่ได้แค่มึนแล้วล่ะ ต้องหาคนขับรถไปด้วยซะแล้ว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host