"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณครับ มาเก็บข้อมูล............
วันก่อนโทรถามเซล ถามถ้าติดพรมบุฝากระโปรงหลังคิดเพิ่มเท่าไร (ถ้าราคาไม่ต่างกันมากก็กะว่าจะติดจาก0เลย)

เซล...........ประมาณพันหน่อยๆครับ
เรา..........ผมดูในเน็ตเว็บhondacityclubบอกราคา พรมราคาสองร้อยกว่าบาทเอง พุกตัวละประมาณ10-12บาท
เซล..........งันพี่ก็ซื้อในเว็บละกัน บลาาาาาา

ขอบคุณข้อมูลดีๆอีกครั้งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host