"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คนรวยเค้าคุยกัน

เราประเภทคนมีฐานะ...ยากจน

T^T
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปเลย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอตามไปแอ่วด้วยคนนะครับ ฝากน้องต๊อบบอกกล่าวพี่ด้วยน้า ^^
ต้นฉบับโพสโดย chai3819 เมื่อ 4/6/2010 16:53

ได้เลยคับพี่ ^^

เปิดเทอมแล้ว......

ข้อดีคือ....มีอะไรทำ
ข้อเสียคือ....ขี้เกียจเรียน..

555+

หวัดดีค๊าบยินดีต้อนรับคับ
ผมสมาชิกใหม่เหมือนกัน JIS ครับ
ต้นฉบับโพสโดย JIS_ZX เมื่อ 12/6/2010 13:23

ผู้อาวุโสชอบเนียนก้ออย่างงี้แหละคับ

อิอิ

ยินดีต้อนรับเช่นกันนะครับ

ผม"ต๊อบ"  สมาชิกใหม่(กว่าลุงข้างบน)ครับ

ว่าไงพี่ต๊อบสบายดีมะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย JIS_ZX เมื่อ 14/6/2010 20:25

สบายดีคับลุงจิส....อิอิ

เง้ออออ เอา เดวลองดู
สิบตัว สิบบาท
ลงทุนๆ 555
ต้นฉบับโพสโดย MANFRIDAY เมื่อ 16/6/2010 14:40

ยืมโทรศัพท์เพื่อนโทรดิคับพี่

ไม่เสียตังค์ซักบาท 555+

ยินดีต้อนรับค๊าบป๋ม....ป๋มชื่อ"ต๊อบ"คับ

^^

ปล. มิตติ้งกันที่ไหนดีอ่า....

ผมคิดว่า ถ้าเราไปรวมกับทางโน้น จะเหมือนการนอกรอบสัญจรมากกว่า
อีกอย่าง สถานที่ที่จัดค่อนข้างไกลจากทางโซนเรา เพื่อนๆสมาชิกหลายๆท่านอาจจะไม่สะดวกที่จะเดินทางไป
อย่างสุดท้าย คือเราไม่ได้จัดมิตติ้งของโซนเรามานานมากแล้ว จึงคิดว่า จัดแยกน่าจะดีกว่าครับ

^^

ทยอยเสนอสถานที่ดีก่า

ตอนนี้เท่าที่คิดออกนะครับ

บึงช่อน
ยอดลาบเป็ดอุดร

เด๋วจะทยอยหาๆมาเสนอนะครับ
ใครมีเพิ่มเติมเสนอได้เลยเน๊อ...

^^

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host