"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/9/2010 22:11 โดย beeroff

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/9/2010 22:05 โดย beeroff

ตอบกลับ 2863# pummnut

งานหยาบกันเข้าไป นี่ คือ อีก 1 เคสตัวอย่าง ที่เรานำมาเสนอกันในวันนี้

ประเด็นแรก คือ บาส กะ แฟน อันไหนสำคัญกว่ากัน
1.บาส
2.แฟน
3.ถูกทั้ง 1 และ 2
4.ถามไรกรุวะ

พิม HCC เว้นวรรคตามด้วยข้อที่ท่านเลือก แล้วโพส เอาไว้ ผลโหวตไหนเยอะที่สุด เราจะจับรางวัล แจกบัตรว่ายน้ำฟรี ที่ฟาร์มจระเข้ นะคราบ
***โหวตมาก ก็มีสิทธิ์เท่าเ้ดิม***

ปล.เอาขำๆ นะคราบ นัท ถ้าคราวหลังมีปัญหา แนะนำว่าให้พามาด้วย ทางเรามีสมาคมแม่บ้านไว้คอยต้อนรับครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่านโปรดทราบ
เราทีม HCC จะเป็นเจ้าภาพจัดแข่ง 4 ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/9/2010 14:42

ตอบ
1.แบ่งงานกันทำ
1.2 ถ้วยรางวัล ฝั่งตรงข้าม TOT Academy งามวงวาน มีร้านอยู่ครับ ถึงร้านหรู แต่ราคาปกติครับ
1.3 ของทาง Car Club ยังอยู่กับผม แต่ว่าที่วันนั้นนำมาเป็นของทางสนาม หรือ เอามาเอง แนะนำว่าลองติดต่อทางสนามดูก่อนว่ามีอุปกรณ์ให้เราไหม
1.5 ให้พี่ป็อปเรย

2.เรื่องสงสัย : มันคือ สนามดอนเมืองไม่ใช่หรอครับ ถ้าใช่ปัญหาเหล่านี้จะหมดไปนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2871# jordan11

แล้วสนาม ทอ. อยู่ตรงไหนครับ สะพานใหม่ ป่ะ

เออ  สนามก้อสนามเดิมน่ะครับ  ไม่ใช่ทอ.. แต่เค้าเรียกว ...
kaesure โพสต์เมื่อ 8/9/2010 08:53

สะพานแดง คือ ที่หนายอ่ะ พี่เก้

ตอบกลับ  beeroff

อยู่ในกรมทหารสื่อสาร แถวๆสะพานแดงครั ...
TiamI โพสต์เมื่อ 8/9/2010 11:37

ไกลมากอ่าาา ขอใกล้ๆ บ้านได้ไหม เนี่ย

ช่วงนี้ บาส HCC ปิดฤดูกาบเหรอครับ  ไม่เห็นมีแข่ง
ส่วนบ ...
kajOob13 โพสต์เมื่อ 8/9/2010 12:44

เป็นกำลังใจให้ทีมบอลด้วยนะคราบ อยากให้บาสมี ลีคแข่งกันระยะยาว แบบนี้มั่งจังเลย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2010 11:23 โดย beeroff

ตกลงวันอาทิตย์ มีไปทั้งหมด กี่คนเนี่ย เริ่ม สับหมู เอ้ย สับสน

หมี ฉึกๆ

แล้วตอนเช้าจะมีครายไปสวนรถไฟ บ้างไหมคราบ วันเสาร์ อ่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/9/2010 17:11 โดย wengrod

ตอนนี้ที่จะไปท่ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 10/9/2010 16:56

เอาแล้วๆ นัทหายสาปสูญไปแล้ว ครายเจอจับมาส่งด่วน

ช่วงนี้ ธุรกิจ รัดตัว ครับ อาจจะหายๆไปบ้างอย่าว่ากัน ...
pummnut โพสต์เมื่อ 13/9/2010 16:37

เคลียทางบ้าน มาด้วยเน้อ

ส่วนเบียยังไม่แน่ใจ ขอติดไว้ก่อนนะคราบ

แล้ว ไง จะ มา บอก อีก ที

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host