"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้า มา ม.รังสิต ถูก ก็น่าจะมาถูกนะครับ แล้ว วิ่งมาเส้น วัดนาวง มานจะมีทางเลี้ยว เข้าไปข้างกรมทหาร ที่เค้าชอบเอา เครื่องบินบังคับมา บินเล่นกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

4 เส้าคราวนี้ต้องมีคนแตก แน่นอน ผมเล็งพี่เอก ไว้แระ 5 5 5
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหมทีฝ่าไฟแดง ยังมะเห็นกลัว
TiamI โพสต์เมื่อ 2/9/2010 12:06

ไม่กลัวหรอกพี่ เพราะตอนฝ่า ผมเดาว่า มองกันไม่ค่อยเห็น อิอิ

นัด ถ้าถึงกับต้องซื้อใหม่.. ไม่ต้องซื้อนะ ...
เพราะเส ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 10:43

ผมขอพาเพื่อนผมไปด้วยซักคนจะเป็นอารายไหมอ่ะคราบ พี่

ถ้ามานั่งชมก็คงไม่มีปัญหาครับ... แต่ถ้าจะลงเล่นด้วย ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 13:59

ผมก็พาไปเล่นด้วยแระ เค้าเป็นวงในเล่น เซ็นเตอร์ได้ คนที่เคยบอกไว้ แระพี่

0813026934
ผมหามาให้พี่แมนแล้วนะครับ เบอร์ที่อยากได้ ส่วนเป็นเบอร์ของใครนั้นเราไม่ลงชื่อละกัน

ขนๆ ไปก่อนแระ อิ อิ ถ้าไม่ให้ลง
ผมก็จะ
.
.
.
.
.
.
. . . . . จะำทำไงดีอ่ะ

หลังจากแข่งขันกันทุกคนก็กลับไปพักผ่อน บอร์ดเงียบกันไปตามระเบียบ

โอ๋ น้องรัก เดียวนี้ไม่เห็นในบอร์ดเลยนะ เอาแต่เล่น " ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 6/9/2010 23:49

สู้ๆพี่

ส่วนวันอาทิตย์นี้ เบียไม่อยู่คราบ ของดอีก 1 คน ฉึก ฉึก

ปล.การ์ตูนหนุกไหมพี่ อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/9/2010 12:50 โดย beeroff

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/9/2010 12:49 โดย beeroff

วันนี้ถ้าเป็นไปได้ไปดูบาส ไทยแลนโอเพ่นครั้งที่ 3 คู๋ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/9/2010 11:00

Hitech VS มะนุดไฟฟ้า ครับ

รบกวนพี่แมน ตามรายชื่อให้ผมด้วยนะครับ

เพราะว่า วันนี้ อยู่ๆ มีโทรศัพท์ นิรนาม โทรมาถามความเคลื่อนไหวการแข่งขัน กะผม ม่ายรุว่าคราย เค้ามะยอมบอกชื่อ แต่รุสึกว่าเสียงคุ้น ตะหงิดๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host