"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/7/2010 22:10 โดย beeroff
นี่เก้เองน่ะคราบ  พอดีอยากทราบเรื่องรายละเอียดของกา ...
kaesure โพสต์เมื่อ 19/7/2010 13:33

เอ จาติดต่อครายดีหว่า ??????? - 3 -

ว่า แต่ พี่เก้ ไปรุ มาจากไหนเนี่ย รายการนี้ว่าต้องส่งรายละเอียดด่วน

ส่วนมีเรื่องฝากทวงถามพี่แมนนะครับ (เพราะว่าตอนนี้โทรศัพท์ผมไม่ว่างเรย) ความหวังอยู่ที่พี่แมน คนเดียวนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หนุกหนาน

4 นาที สุดท้าย ทิว นำอยู่ 9 แต้ม

จบเกมส์

v
v
v
v
v
v
v

ไฮเทค ชนะ 5 หรือ 4 แต้ม นี่แระ ไม่แน่ใจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามความคิดเห็น

ซ้อมกระชับมิตร กับ ISUZUCLUB มีครายสนใจไหมคราบ

น่าจะเป็นอาทิตย์หน้า เลยนะคราบ เพราะอาทิตย์นี้

ดูจะเร็วไปหน่อย

แต่ถ้าแข่งจะได้ติดต่อ ISUZU ไว้เลยครับ

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเป็นสมาชิกใหม่น่ะค ...
pummnut โพสต์เมื่อ 21/7/2010 16:45

ยินดีต้อนรับนะคราบ เด๋ว น่าจะอาทิตย์ หน้าจะมีอุ่นเครื่องกับ ISUZU นะคราบ ลองมาเล่นด้วยกานก็ได้นะคราบ

เบียรนัดวันได้เลยครับเดียวผมจะโทรบอกทุกคนให้ครับ อ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 21/7/2010 23:15

เด่วนัดแล้วแจ้งวันอีกที

ตอบกลับ  beeroff

ยังไงผมไปด้วยนน่ะครับ เเต่ผมเล่นไม่ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 23/7/2010 12:43

มาเล่นด้วยกันครับขำๆ

จะอ๊วกคับท่านติ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 23/7/2010 10:09

ผมรึอุตส่าห์ ไม่พูด พี่ป็อกก็ คริ คริ (ครายมานจะไปหล่อสู้พี่ได้)

ตอบกลับ  beeroff

สรุปเป็นวันที่เท่าไรเหรอครับ ...
pummnut โพสต์เมื่อ 23/7/2010 14:11

รอทาง อีซูซุ ยืนยัน วันก่อนครับ

มีเพื่อนๆคนไหนเล่นอยู๋ที่ กกท บ้างไหม ครับ หรือเคยมา ...
pummnut โพสต์เมื่อ 24/7/2010 13:24

ทีมเราไม่น่าจะมีนะคราบ แหม เล่นแถวๆ ที่เทพ เค้าเล่นกานนะเนี่ย ^_^

ทริปนื้ขอบายนะครับ ติดงาน ติดแฟน ติดงานแฟน ติดลูก2ตั ...
aekuro โพสต์เมื่อ 24/7/2010 15:28

ติดเยอะ จริง

ตอบกลับ  SUDTEEN999

ผมเคยไปเล่นทีสวนรถไฟด้วยครับ เเต่  ...
pummnut โพสต์เมื่อ 25/7/2010 08:50

งั้นพรุ่งนี้เช้าไป ด้วยกันไหมครับ อิอิ เด๋วผมจะได้ใส่เสื้อ City ไปรอ ทีมเราก็มีดาราครับ "เทพป็อก" ไปถึงสนามถามหาได้เลย

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/7/2010 19:04 โดย beeroff
สวัสดีครับทุกท่าน
ข่าวสดจากเวียดนาม... ตอนนี้ที่เวีย ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 26/7/2010 10:29

ไปต่างบ้านต่างเมือง ระวังเรื่องสุขภาพด้วยนะคราบพี่ แถวนู้นมีรองเท้า สวยๆ ถูกๆ มะ อิ อิ

แต่ น้องหมา ก็กินไปเถอะ บ้านเราโลละ 300 กว่าบาทเรยนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host