"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เด๋ววันหลัง เจอเต่า เิชิญยิ้ม จะถ่ายรูปมามั่ง อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เช้าๆ วันหยุดนักขตฤก กับเช้าๆ เสาร์อาทิตย์ ใครสนใจมาเล่นสวนรถไฟ หรอตื่นไหว เชิญครับเชิญ ไม่มีแข่งขอเอาแ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 8/4/2010 11:33

เค้าเริ่มกานกี่โมงอ่ะพี่ เหอๆ เล่นกานเก่งมะ จาได้ไปแจมด้วย หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจกเบอร์กานใหญ่ แจกมั่งดีไหมเนี่ย ส่วนตัวนู๋ ขอไม่ไปแล้วล่ะ เพราะพึ่งซื้อ Nintendo Wii มา ขอนั่งอยู่บ้านเล่นเกมส์ ละกานนะจ้่ะ

เข้ามาเช็คข่าวๆ สงกรานต์เที่ยวหนุกๆ ระวังตัวด้วยเน้อ

ไม่ได้เที่ยวอ่ะ เช้าเล่นบาสสวนรถไฟ กลางวันเล่นเกมส์ออนไลน์ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/4/2010 05:47

เล่นทุกวันเรยหรอ จะฟิตไปไหน อิอิ

เรา มา ทาย กาน ดี กว่า ว่า คราย จะ กลับ มา โพส หลัง จาก สงกรานต์ "ช้าที่สุด"

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 16/4/2010 12:19

นังเล่น Wii ยันเช้่าทุกวัน ฟิตเหมือนกาน 55 5

ถ้าอยากจะร่วมทีมบาส ของhcc ต้องทำไงบ้างคับ ช่วยบอกหน่อยน่ะครับ   เก้...ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 17/4/2010 14:33

ิยินดีต้อนรับนะคราบ ไม่ต้องทำไงอ่ะคราบ เข้ามาพูดคุยกานบ่อยๆ นะคราบ เวลาซ้อม ถ้ามีเวลาว่างก็ไปด้วยกันนะคราบ อิอิ แล้ว ข่วงนี้ ยิ่งใกล้แข่ง คาร์คลับ แล้วด้วยว่างๆ มาเชียร์กานได้นะคราบ

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 17/4/2010 17:54

แจ้งข่าวการแข่งขันบาสเก็ตบอล Car Club Leauge ครั้งที่ 2

เนื่องจากวันนั้น กระผมได้มีัการพูดคุยเรื่องสนามกับทาง คุณ อาท(Vios) ประธานจัดการแข่งขันครั้งนี้ นะคราบ ได้แอบรู้เรื่องสนามมานิดนึง ซึ่งผมคิดว่าน่าจะเป็นข่าวดีของทางทีมเรานะคราบ สนามที่คาดว่าน่าจะใช้ในการแข่งขันครั้งนี้ คือ สนาม TOT Academy งามวงศ์วาน นั่นเองคราบ มันเปรียบเหมือนสนามเหย้าของเราเลยนะคราบ 55 5 ขอให้ทุกคนฟิตๆ นะคราบ โอกาสน่าจะเป็นของเราแล้ว 5 5 5

ส่วเรื่องที่พี่แมน ฝากดูนะคราบ Wireless Router ที่ผมใช้คือ Cisco แต่รุ่นมานเขียน "Linksys WAG120N " งงๆ เหมือนกาน ตัวมานแบนๆ ดำๆ หน่อยอ่ะคราบ ส่วนเรื่อง HPD Low ใน Ebay เท่าไหร่อ่ะพี่ เหงคนชื่อราฟขายอยู่ 5300

ปล.พอดีแฟนถือ Notebook มาเรยโพสให้ก่อนกลัวกลับบ้านมาแล้วลืม อิิอิ

ตื่นแล้ว แต่นั่งเล่นเกมส์ อยู่ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host