"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมZx 2006 วิ่งมาแสนหนึ่งตอนนี้เติมe85มาปีนึงโอเคดีนะประหยัดดีไม่ต้องกลัวเครื่องพังเหมื นแก้สด้วยลองดูครับในคลับเรามีคนขายอุปกรณเติมได้รับรองไม่พังเครื่องสะอาดท่อไม่ดำด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ในคลับเรามีครับekit ผมติดในคลับเรานี่แหละลองศึกษาดูได้ครับของแบบนี้ผมแนะนำต้องหาข้อมูลเอาครับอย่าเชื่อผมหรือเชื่อใครเอาที่เราคิดว่าดีกับตัวเรามากที่สุดครับเพราะรถเราเองเป็นไรขึ้นมาไม่มีใครมาช่วยเราครับลองศึกษาดูทุกอย่างมันมีทั้งข้อดีและเสียครับอยู่ที่เรารับได้แค่ไหนและแบบไหนดีกับเรามากที่สุดครับส่วนตัวผมเองใช้e85มาปีกว่ายังไม่มีปัญหาอะไรนะคงเป็นเพราะทำตามคำแนะนำของคนติดตั้งน่ะครับถ้าสงสัยอะไรถามผมก้อได้นะครับพอรู้บ้างอาจรู้อะไรที่อยากรู้แล้วหาคำตอบไม่ได้ก้อได้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host