"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
..........ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด.............   
     ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด
       เงียบสงัด วังเวง น่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 7/1/2010 20:38

เอ่อ น่ารักจังเลยครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเกิดเค้าหล่ะนอนไม่หลับ ยี่สิบเอ็ด แล้ว เดี๋ยว สงกรานต์นี้ต้องไป เกณฑ์ ทหาร นอนไม่หลับวุ๊ยๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ให้ โชคดีนะครับจารย์ ร่ำรวย รวดเร็ว
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 10/1/2010 00:35

คร๊าบบผม ขอให้พรใดที่อวยพรมาย้อนกลับไปสามสิบเท่าครับผม เย้ๆๆ

มะวานไปเลี้ยงเด็กๆมา น่ารัก ขาวใส วะวะวว้าวว

จัด อบรม ถ่า่ยรูปกันดีกว่า แล้วก็ ไปทำบุญเลี้ยงข้าวเด็กกัน พักค้างคืนสักคืน ออกตะเวนถ่ายรูป
ฟังบรรยาย แนะนำการถ่ายรูปต่าง

ทั้ง บุคคล กลางคืน หยุดภาพ ย้อนแสง เคลื่อนไหว  การวัดแสง การสร้างธีมเรื่องราวในภาพ ดีไหมใครเห็นด้วย
ยกมือหน่อย จะได้ลงชื่อกัน งานนี้ ให้ พี่ เกย์ เป็นแม่งาน ฮ่าๆๆๆ

HBD ย้อนหลังนะ จารย์ มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ จารย์ รับไปคนเดียวแล้วกัน 555 เฮงๆนะจารย์

ขอให้ คุณพ่อ พี่หยัด หาย ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 10/1/2010 08:02

กราบขอพระคุณหลายๆ

เจริญพรโยม มาใส่บาตร อาตมา กันเร็ววๆ

ปวดท้องเมนส์ พรุ่งนี้ไปไม่ได้แน่ๆเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host