"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สนใจอยากเป็นตัวสำลอง ได้หรือเปล่า

อยากออกกำลังกาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากทราบอะครับว่าซ้อมกันที่ไหน วันไหน

จะได้ ไปซ้อมด้วย เผอิญแถวบ้านไม่มีสนามเลย

อยากจะแวะไปเล่นด้วย  ขอแค่เป็นตัวสำลองหรือไม่ก็เป็นเพื่อนซ้อมก็พอ

ขอแผนที่ได้ไหม  สนามที่บอกมาด้วยนะครับ ไม่เคยไปเลยครับ กลัวไปไม่ถูก

ประวัติ  แชมป์ชู้ตขั้น 2 สมัย  แชมป์ ยิงลูกโทษอีก 1 สมัย  

ปล  แล้วต้องทำอย่างไรบ้าง ต้องใส่เสื้อคลับหรือเปล่า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host