"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นเหมือนของผมเลยครับ  ของผม ZX2007 เครื่อง VTEC วิ่ง300,000km แล้ว     ช่างก็บอกว่าเป็นที่เกียร์ครับ  ซื้อใหม่เป็นแสน    Overhaul สองหมื่นห้า     ทุกวันนี้ก็ยังไม่ได้แก้ไขเลยครับ  ยังขับอยู่เหมือนกัน      ขอถามหน่อยครับที่บอกว่า  จะเป็นตอนเกียร์เปลี่ยนจาก เกียร์ 3->2 จังหวะนี้รอบเครื่องจะเร่งขึ้นมาตอนชลอความเร็วจะจอด   ช่างศุนย์ไหนบอกมาครับ  พอดีผมอยากจะไปให้ศูนย์เช็คเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมก็เป็นครับ เป็นมาเป็นปีแล้วครับ รถวิ่ง 170000 เพิ่ ...
Wezaa โพสต์เมื่อ 24/12/2014 08:37

คุณโอ๊คไหนเหรอครับ  ขอเบอร์หรืแผนที่ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host