"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยังอยู่ๆ  ช่วงนี้ปั่นงานครับ  เดี๋ยวเสร็จงาน  จัดหนักต่อ  หาของเล่นใหม่ๆใส่รถก่อน555

ช่วงนี้่พวกผมก็ใกล้สอบแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่านหนังสือเรียนหน่อยเด้อ  555 เดี๋ยวจะแป้กเหมือนพี่

ได้ครับพี่
จะเริ่มทยอยๆอ่านแล้วหล่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห
พี่ยอมได้ไงอ่ะ

อย่าไปเอาเรื่องกับมันเลย  มีปัญญาแค่นั้นล่ะคนขับ  รถมันก็ไม่ใช่  เดี๋ยวจะมาหาเรื่องเราอีก

เรามีประกันชั้น 1 ก็ใช้ๆไปก่อน  รักษาชีวิตไว้ดีกว่า

ก็ถูกของพี่นะครับ

ตอนนี้เจออีก1ปัญหา  กระจกไฟฟ้าใช้ไม่ได้ข้างนึง  หลังซ้าย  

ไม่รู้เป็นไร  แต่คาดว่าฟิวส์จะขาด

รอบเดียวปัญหาเยอะเลยพี่

ตกครับพี่

ไปไหนมาหล่ะครับพี่

ทักทายครับไม่ได้เข้ามานาน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host