"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ
ผมก็ม.ข
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/6/2011 21:18 โดย Road09

มอไซไม่เท่าไรครับ
สองแถวกับ
รถบัสมหาลัยนี่ตัวดีเลยครับ
ถ้ายังไงถ้าผมถ่ายรูปรถเดี๋ยวจะเอามาลงนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นัดกันวันไหนครับที่บึงสีฐานอ่ะครับ

นัดมาเลยนะครับ

ไม่ได้แวะเข้ามานานเลยครับ
city_creativeวันนั้นผมขับตามอยู่ครับ
แต่ไม่ได้อัพรูปลงเลยครับ
ของผมสีขาวนะครับ
คาดหน้าEnjoy Honda
เจอก็ทักกันบ้างนะครับ

ผมตะวันนะครับ
new city สีขาว ทะเบียน กง 2101 บุรีรัมยฺครับ
ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

city_creative
อ่อครับๆ
ถามเผื้อว่าจะได้ดุูของอ่ะครับ

นั่นไง  ว่าแล้วคันนี้คุ้นๆ  หลายวันก่อนเห็นจอดอยู่ข้างเซเว่นหน้ามอแดง

ผมแอบส่องดูอยู่  555

ทักได้เลยนะครับ

กลับมาวันไหนไปมีตติ้งกันเด้อครับ 555

ไปวันไหนอย่าลืมบอกด้วยนะครับนักมาเลยก็ได้ครับ
อยากเห็นพี่ๆอยู่ครับ

ม.ขครับ
เบอร์ผม083-7303516

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host