"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อย่าให้เงียบครับกระทู้เรา

หายไปไหนกันน้อ ...
city_creative โพสต์เมื่อ 21/7/2011 15:16

ยังอยู่ครับ แต่ช่วงนี้ งานเย้อมากๆ...ทุน ก็ยังไม่มา ช่วงนี้ขอเปลี่ยนจาก Honda City มาเป็น Honda Wave แทนเเล้วครับท่าน...555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อั้ม....หลอดไฟ หรี่ ขาวๆ 2 หลอด เท่าไหร่ท่าน...ว่าจะหามาติด เอาไว้เปิดตอนเย็นๆ ค่ำๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้แวะเข้ามานานเลยครับ
city_creativeวันนั้นผมขับตามอยู ...
Road09 โพสต์เมื่อ 15/8/2011 22:27

เจอ ผมก็ทักทาย บ้างเด้อ ท่าน ผม ก็สีขาว 7433 โคราชครับ

รถท่านโดนัดผมจำได้แต่ล้อครับ  กว่าจะได้ทักก็ขับสวน ...
city_creative โพสต์เมื่อ 16/8/2011 22:26

ผมต้องหาอะไรมาติด ไว้ หน้ารถ ซะเเล้ว ... จะได้ทักกันทัน

อั้ม นี่ ชั่ง สันหาทำจิงๆ.....นับถือๆ

ผมว่า เรา น่าจะ หา สติกเกอร์ เวป ที่อยู่ ข้างบนมาติด กันดีกว่า เเล้ว ก็ ทำ เป็น ชื่อ ยูส ตัวเป้งๆ ด้วย จะได้ ทักทายกัน สะดวก เวลา ขับ เจอกัน นะครับ.....

อีกละ......มาอีกเเล้ว...กิเลสๆ55555+

มาๆท่าน  เดี๋ยวจัดให้
city_creative โพสต์เมื่อ 29/8/2011 17:01

เดี๋ยว โอกาสดีๆ ผมจะไปจอดให้ทำ ทั้งวันเลย ไฟฟรี่ กะโคม สีๆ เนี้ย.....เอ้อ...ว่า จะให้ ดู  พ้นสี ดำด้าน สเกิต ด้วย ผมเห็น ท่านลงไว้ ของผม MADOLO ตูดมันเนี้ย มีที่ให้ พ้น อยู่ แต่ ข้างหน้าผม เล็งยังไงก็ไม่มีมุม พ้น ไง ว่างๆ ผม จะขอคำปรึกษา พร้อม ลีโอ ซัก 3-4 ขวด.....5555+

ล้างรถที่ไร มันต้องฝนตก ซิน่า........โอ้ยน้อ

ระบายๆๆ ฮ่าๆๆๆๆ

เปลี่ยนสีแม็กแล้วเด้อพี่น้อง  เดี๋ยวสิจำกันบ่ได้ 5555  ...
city_creative โพสต์เมื่อ 21/10/2011 14:10

ทำยังไงเนี้ย อยากเปลี่ยนเหมือนกัน สีเเมกมัน ไม่เด่นเลยยยยยย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host