"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จากผู้ใช้รรถนะครับ ที่บอกว่าจะแก้ไขตรงจุดใหนผมว่ารถทุกคันมันมีความทนทานนะครับ สิ่งที่ต้องทำใจคือเมื่อใช้มาสักระยะหนึ่ง หรือ100000 ขึ้น จะต้องมีการเช็คช่วงล่าง ทีนี้ช่วงล่างจะมีปัญหามาก น้อยขึ้นอยู่กับการใช้งานครับ  การหลีกเลี่ยงทางที่ขรุขระมากๆ การศึกษาเส้นทางก่อนการเดินทาง ลดคาวามเร็วในทางที่เป็นหลุม  เส้นทางขรุขระทั่วไปผมว่ามันไม่ใช่ปัญหาแต่ถ้าตกหลุม ปัญหาชัว จะทำให้ ศูนเสีย-ต้องตั้งศูนย์ใหม่-ยางแตกแบบฉีกเลยผมโดนมาแล้วที่นางรอง หรือปีกนกเสียครับ ออ การรับรู้การสะเทือนของรถคนขับจะรับรู้ได้มากกว่าคนนั่งครับ วิธีแก้ไขที่ดีที่สุดคือระมัดระวังครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host