"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก๊สอีกเสียงครับ ผมติดตอนป้ายแดงเลย วิ่งได้ 3 หมื่นเอง
เปลี่ยนน้ำมันเครื่องให้ตรง(ก่อนได้ยิ่งดี) ไม่แพงแต่บ่อยครับ
ตอนนี้ 7 ปี 2แสนกว่าโล อะไหล่ก็เปลี่ยนตามกิโลครับ ปัญหาที่พบ
เห็นจะมีแต่ เลขกิโลขึ้นไว เพราะแฟนชวนเที่ยวจังเลย ก็กิโลละบาทกว่าเองนิครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host