"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แบบนี้ครับ  

ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 14/6/2010 21:10

เท่าไหร่คะคุณตั้ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด khunnooplaygirl เมื่อ 15/6/2010 16:38
แนนตอนเที่ยงหรือตอนเย็นแวะมาดูก็ได้ ที่ราชภัฏ
มีคาดหน้า กะสติกเกอร์ด้านหลังของคลับใหญ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 14/6/2010 20:55

ไว้วันไหนเลิกงานเร็ว  จะแวะไปดูนะคะพี่หญิง

ส่วนเรื่องมีตติ้ง วันที่ 23 เช้าคงไปไม่ได้นะคะ ติดงานค่ะ  

พี่หญิงคะ แนะนำร้านทำสีรถแบบเป็นชิ้นที่ราคาไม่แพงให้หน่อยค่ะ  ว่าจะไปเก็บสีที่โดนขูดตรงท้ายรถหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่มีร้านประจำทำอยู่ทีวาริน วันไหนว่างก็โทรมาหละกัน เดี่ยวพาไป
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 15/6/2010 21:00

พี่หญิงคะ เมื่อวานขอบคุณมากนะคะที่พยายามโทรมา พอดีแบตหมดค่ะเลยติดต่อไม่ได้เลย กว่าจะได้เปิดเครื่องก็ เกือบ 4 ทุ่มแล้วค่ะ

จ้า ไม่เป็นไร ^___^  วันไหนว่าง หรือสะดวกก็โทรมาก็แล้วกันนะจ้า น้องแนน
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 16/6/2010 09:55

เย้ๆๆๆ  พี่หญิงใจดีจังเลย  ดีใจจังเลยค่ะที่ได้รู้จักกัน

อยากรู้จังว่าช่วงหน้าฝนเดือนไหนที่น้ำตกในจ.อุบล จะมีน้ำมากพอจะให้เราไปเที่ยวได้คะ
เพราะตั้งแต่เกิดมาพ่อแม่ยังไม่เคยพาไปเที่ยวน้ำตกภายในพื้นที่อุบลสักแห่งเลย
ถ้าพี่หญิงว่างอาทิตย์ไหนแล้วเป็นช่วงน้ำตกสวยเนี่ย พาแนนไปดู+เล่นน้ำตกหน่อยนะคะ :)  (หรือจัดมี้ตติ้งอุบลไปกันหลายๆ คนก็น่าสนุกดีนะคะ )

ตกลงเป็นคนที่ไหนหลอครับ นึกว่าคนอุบลฯนะนี่
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 16/6/2010 18:03

บ้านพ่อแม่อยู่ยโสธรค่ะ แต่ตัวเองอยู่อุบล  ไม่ทราบว่าคุณตั้มอยู่แถวไหนคะ

อยากเล่นน้ำ ร้อนๆๆ ชมัด
ต้นฉบับโพสโดย artsty เมื่อ 17/6/2010 00:20

เหมือนกันเลยค่ะ อยากเล่นน้ำๆๆๆๆๆ  555+

เดือนหน้าจัดเลย หยุด 4 วัน ไปหานอนเขื่อนๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 17/6/2010 11:49

พี่หญิงขา  ขอร้องเลยค่ะ  อย่าจัดวันที่24-27 ก.ค. เลยนะคะ  เพราะแนนไม่ได้อยู่ค่ะ ไปไม่ได้  
เอาวันไหนก็ได้ที่ไม่ใช่ช่วงหยุดเข้าพรรษาได้มั้ยคะ  แบบว่าอยากไปเที่ยวด้วยแต่ดันไม่ว่างช่วงนั้นพอดี แงๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด khunnooplaygirl เมื่อ 18/6/2010 09:26
คิวไม่ว่างหลอ...
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 17/6/2010 21:26

พอดีติดธุระที่กรุงเทพค่ะคุณตั้ม ไป24 กลับมา 27 เช้าเลยค่ะ

ใช่แล้ว ศุกร์เข้า พระเสาร์แทรก ราหูแด...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 22/6/2010 09:16

โห...พี่หญิง ขนาดนั้นเลยเหรอคะ 555+

วันเสาร์มาเด้อ ที่บ้าน
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 24/6/2010 22:22

มีงานอะไรเหรอคะพี่หญิง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host