"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
การใช้เกียร์ในการขึ้นเขา แล้วแต่สมควรเลยครับ ลองขับดู เดี๋ยวก็จะรู้เองครับ ว่าควรใช้เกียร์ไหน

บางทีแทบไม่จำเป็นเลยที่ต้องลงมาใส่เกียร์ 3 2 1 บางทีใช้เกียร์ D ยังไปสบายๆ เลยครับ

มันขึ้นอยู่กับความลาดชัน กับ การตัดสินใจของตัวเราเป็นหลักครับ (คนเรานิสัยการขับรถ ไม่เหมือนกันครับ)

ลองดูครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host