"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขอถามเรื่องการต่อสาย AUX Honda city ZX 06 หน่อยครับ

ไปที่ร้านคาร์ออดิโอ ของสมุทรสาครแห่งหนึ่งเค้าบอกว่ารุ่นนี้สายต่อแพงมาก ราคาพอๆกะซื้อวิทยุใหม่เลย แล้วเค้าบอกอีกว่าต่อให้มีสายแต่ก็ต้องซื้อตัวอะไรสักอย่างเพิ่มด้วย(แอมป์ กะเพาเวอร์ ถ้าจำไม่ผิดนะ) ราคาก็หลายพันแล้วครับ อยากทราบว่าเป็นอย่างนั้นจริงรึป่าว หรือว่าเค้าแค่อยากขายวิทยุครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ SH3341 ถ้าผมทำอย่างที่พี่บอก คือวิทยุผมจะฟังวิทยุไม่ได้ใช่มั้ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host