"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จานเบรกเดิมๆเห็นขายกันในหน้าซื้อขายยี่ห้อเบรมโบ้ ประมาณข้างละ 900 หรือถ้าอยากอัพ ก็เล่น จานแบบเชาะร่อง ของrunstop ราคาหลักพัน ส่วนผ้าเบรกแล้วแต่การใช้งานครับ ผมใช้ NAP คู่ละ 1700 แบบว่าเน้นซิ่ง ขับเร็ว แต่จะมีฝุ่นเยอะบ้างนะครับ ต้องแลกกัน ประสิทธิภาพเยี่ยมยอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host