"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เออ นึกออกพอดี เทลหายไปเลย... ไม่รู้เป็นไงบ้าง อาทติย์ที่ผ่านมาดันตะโกนมาก
ความดัน.. มันขึ้นสมองหรือเปล่า ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 25/6/2010 08:27

ไม่เป็นไรครับพี่ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง

ตอนนี้อยากไปวิ่งมากแต่แผลยังไม่หายเศร้าที่สุดเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

10 UK พอเป็น US มานไซร์ไรอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 26/6/2010 20:50

11 US ครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

แล้วผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ
talme

PopEye ไม่ไปหรออาทิตย์นี้

สู้ๆนะทุกท่าน
talme

ตั้งใจนะครับทุกคน เป็นกำลังใจให้นะครับ
talme

ผลการแข่งขันเปแนไงบ้างครับ

รอผลอยู่นะครับ
talme

ไม่เป็นไรครับทุกคน

ปีหน้าเอาใหม่ก็ได้
talme

ยินดีด้วยกับความสำเร็จถึงแม้ไม่ถึงที่สุดแต่ก็เป็นก้าวแรกที่ดี

เอาไว้ปีหน้าพวกเราทำได้แน่นอน

สู้ๆCITY
talme

[quote]แต่ยังข้องจัยอยู่วันหลังนัดยาริสแข่งชิงถ้วยกันไปเล ...
[

ถูกต้องที่สุดเลยเพื่อน

[quote]พี่เอก เสจพี่เทลแน่ๆ อิอิ
คนนี้พี่ขอแล้วกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host