"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียกเค้าดีกว่า เค้ายังไม่มีงานทำ อิ อิ บ้านผมอยู่ใกล้กระทรวง ICT ตรงแจ้งวัฒนะ ด้วยนะ จะพิจารณาเปงพิเศษ ป ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 20/4/2010 21:02

แหม๋ ๆๆ เรียกเค้าเยยนะเราอ่ะเบียร์ อิอิ

อื้อ ๆ ๆ เดี๋ยวถ้ารับพนักงานพี่จะบอกให้เด้อ จะเอามาในสายงานเดียวกะพี่ป่าวจะได้ดูๆ ๆ เอาไว้ให้

เพราะว่าเด็กในแผนกมันเข้าๆ ๆ ออก ๆๆ กันบ่อยน่ะ(อย่าแอบคิดลึกนะ เข้า-ออกอ่ะ)

พวกชอบ โคโยตี้ เค้าคิดมาก อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่อ....งั้นเดี๋ยวจะดูๆ ๆ เอาไว้ให้เน้อ

มาแทนพี่เลยมั้ยอ่า อิอิ ว่าจะออกมาขายหมู-เนื้อแบบเต็มตัวสะทีอิอิ ตำแหน่ง HR เลยมิจ่ะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์นี้เทลไม่ไปแล้วจร้า
ต้นฉบับโพสโดย pop_eye เมื่อ 21/4/2010 20:31

พี่เทลเป็นไรอ่าพี่ป๊อกถึงไม่มาอ่ะครับ...

ทราบแล้วเปลี่ยนครับ

ขอให้พี่แมนหายไว๐ๆครับจะได้มาแข่งแต้มต่อครับ

รับทราบครับ....ลุยโลด

โอยจ้าถอดเล็บเลยเหรอ ได้ยินเเล้วเสียวแทน หายไวไวและมาม่า หมูสับนะครับกัปตัน อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 21/4/2010 23:17

ยังงัยก็รักษาตัวเองก่อนนะครับพี่แมน....เรื่องบาสทีหลังดีก่าฝืนนนะครับ

พวกเราขอส่งกำลังใจดวงน้อยๆ ๆ ไปถึงพี่แมนนะครับ จากชาว HCC จ้า
V=(^O^)O

ไปทำงานก่อนเด้อ ๆ ๆ

(คู่แข่งหมดไปอีก1คน 5 5 5)

ผมเล่นหลังได้ในตำแหน่งของพี่ป๊อบอ่ะครับ เซนตัวกลางมะไหวอ่า

รอเสียบพี่ป๊อบนะนี่ อิอิ

น่า...ไปธุระจริงๆ

เดววันอาทิตย์เจอกันนะ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 22/4/2010 07:26

น่าตีจิงเลย...พี่เทลไม่มาใครจะเซนล่ะนี่แง๊ ๆๆ

อยากชนะมากกว่า1เกมส์อ่า  T_T

หายไวๆน่ะพี่แมน ผมย้ายมาประจำที่ออฟฟิศจามจุรีย์ชั่วคราวคับ เนทต่อไม่ได้เรย ขาดการติดต่อนิสหน่อย
เสาร์ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 23/4/2010 00:57

ย้ายตามโคโยตี้ป่าวนี้ตาป๊อก....หึหึ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host